Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mysteryman, Oct 1, 2011.

  1. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana jamvi naomba kujuzwa sheria ya kumuhamisha mtu katika makazi yake kima cha chini kabisa ni kumlipa shilini ngapi? Na vigezo gani vinaangaliwa kwa ujumla unapomtoa mtu katika makazi yake ya kudumu? Makazi halali kabisa? Naombeni msaada waungwana kwani hili jambo limekua likinitatiza sana toka kijiji chetu kuhamishwa kumekuwa na kesi kibao za malipo nk
     
  2. e

    emock Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanajamnvi, kama ni m2 binafsi mnatakiwa kuwa na makubaliano ya malipo, kama ni serikali pia unatakiwa ulipwe lakini sheria haijaweka kiwango maalum cha kumlipa mtu unayemwamisha lakini inataka mtu huyo alipwe kwa thamani ya wakati huo anapohamishwa. kwa hiyo kama ni sasa hivi unatakiwa kulipwa kwa thaman ya sasa hivi. mthamini atatakiwa aje na athamini maeneo hayo kwa thamani ya sasa, au kipindi hicho mnachoamishwa.
    Kuhusu vigezo, hakuna vigezo maluum, inategemea na malengo ya eneo hilo, kwamba nini kinatakiwa kifanyike hapo, na hivyo kupitia sababu hizo mtatakiwa kuhama kwa makubaliano ya kulipwa kwa kuamishwa katika makazi yenu.
     
Loading...