Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali wapendwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CHUAKACHARA, May 20, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Wakati wa kuomba kujiunga na vyuo, nikiweka first choice nikawa sijapata, inakuwa na athali gani kwa choice zingine ambazo zinafuatia. Kwa mfano, nimeweka MUHAS first choice nikawa sikupata kwa ushindani mkali, je inaathiri choice yangu ya say ya KCMC ambako pass zangu ni nzuri tu? Au aliyeweka choice ya kwanza KCMC atapata kabla ya mimi ingawa namzidi pass? Msaada nisije fanya makosa ya choice?
     
Loading...