Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali-JE,INAWEZEKANA?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mgjd, Mar 25, 2012.

  1. M

    Mgjd JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 374
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Je inawezekana kutumia dvd player yenye uwezo wa kuplay MPEG4 kama decoder/reciever ya satellite dish? Nauliza hv kwa sbb nyuma ya hz dvd player kuna sehm ya digital coaxial cable connection. Kwa mwenye idea tafadhali,
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Haiwezekani.
     
  3. gkiwango

    gkiwango Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Haiwezekani hiyo sehemu itakuwa ni ya RFout
     
Loading...