Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tafadhali-Frequency za simu Tanzania

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Herg, Sep 27, 2010.

  1. H

    Herg Senior Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba kuelimishawa kama nikiwa na blackberry (unlocked) ya GSM/GPRS 1900/850/900/1800mhz au 3G UMTS 2100/1900/850 mhz nitaweza kuitumia ktk mitandao ya Tigo, Voda na Zain Dar.
     
  2. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bilashaka mkuu utaweza, pia na hata kwa Zantel utaweza
     
  3. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ndio.
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Those two are world wide standard unaweza kutumia sehemu yeyote ile.

    GSM
    ndio inatumika sehemu nyingi sana duniani origin yake ni EUROPE. Na kwa tanzania mitandao yote inatumia standard ya GSM.

    UMTS ni standard imeoriginate from AMERICA.So baadhi ya provider ya marekani na canada wanatumia.
     
  5. H

    Herg Senior Member

    #5
    Sep 28, 2010
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ahsanteni wakuu.
     
Loading...