Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Solar na kidhibiti chaji

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KIBURUDISHO, Apr 26, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Jamani naombeni msaada kwa wanaofahamu ni mahesabu gani yanayotumika kutambua kiwango gani cha AMP zinazotakiwa kuendesha ukubwa wa solar kulingana na na WATTS zake
    mfano: solar ya watts 50=kidhibiti chaji=
    solar ya watts 80=kidhibiti chaji=
    solar ya watts100=kidhibiti chaji=
    Naombeni msaada wenu jamaaanj
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kidhibiti chaji=inverter?
    Kidhibiti chaji=charge controller?
    Kidhibiti chaji=regulator?
    Kidhibiti chaji=sine inverter?
    Kidhibiti chaji=battery charger?

    Fafanua tafadhali
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    fanya hivi solar panel ya watt 100 zidisha mala mbili jibu lake ni betri N200 kisha hiyo 200 igawe kwa 17.5 jibu lake ni kizibiti chaji ambayo ni 11.4 mfano panel 42*2=betr,gawa 17.5 jibu ndo chgng conj
     
  4. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mahesabu ya hapo ni 50x2=100 gawa kwa 17.5=charging control
     
  5. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Hiyo 17.5 ndiyo nini? Inatokana na nini?
     
  6. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mkuu nadhani hapo pana hitaji muda zaidi.nilichokifanya mimi ni kujaribu kujibu kile ulichokuwa unahitaji kusaidiwa. kwa ufupi hiyo hesabu ni fomula tu.ni sawa na fomla zingine za ki ufundi.mfano huwezi kufunga motor katika mashine bila kupiga hesabu mf mota ina rpm kadhaa na unahitaji kinu kizunguke mala ngapi ni hayo tuu.
     
Loading...