Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada plz

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by pitbull, Aug 19, 2012.

  1. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Wakuu nimechaguliwa bachelor of arts in african studies vp embu niambieni unaweza kufanya kazi gani?
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    MH embu tungoje wataalamu waje!!!!
     
  3. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    khaaa!!
     
  4. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nikushauri tu kitu..kabla ya hapo jib hil..kwan ulivyokua unachagua programs uliijaza na kama ulijaza utajazaje kitu ambacho hukijui??
    HIYO NI MOJA..TWENDE KWENYE MBILI..
    kwa sababu ishatokea..ni vyema pia ukaenda google naiman utapata majibu mazuri tu..maana humu jf unaweza kata hata tamaa ya kuisoma..
    unaweza pia tafuta watu waliosoma iyo kitu (hasa utapokua chuo) naiman watakusaidia zaidi...zaidi sana na kwa uelewa wangu(japo mdogo) naona kama ina relate sana na maswala ya tourism,heritage and the alike!!!! ABOVE ALL HONGERA KWA KUCHAGULIWA...
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sina cha kuchangia hapo ila Duuuu!! Kiafrikana zaidi hongera mkuu
     
  6. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    vp mbona umeshangaa mkuu i need help bhana!
     
  7. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mkuu hapo nipa kuchomoka nduki..kitu haujui hataunaenda kusomea nini sembuse kua nani..?
     
Loading...