Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada please

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by nziriye, Jul 25, 2012.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wadau wenzangu ninaomba kwa mwenye gazeti la daily news la tarehe 24th july 2012 atubandikie hapa ktk ukurasa huu,kwani kuna nafasi mbalimbali za kasi za tasaf,nmb and etc ,please nimesaka jana ckubahatika kulipata ila am sure hapa jf ntazipata tu hzo posts
     
Loading...