Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada please

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by zayat, Jan 7, 2011.

  1. z

    zayat JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamii naomba msaada wenu ati BORA KAZI KULIKO MKE?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bora vyote kama vyote vikiwa bora!
     
  3. S

    Sudy brightson Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha mi nakupa ushaur acha wote..
     
  4. S

    Sudy brightson Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha mi nakupa ushaur acha wote..
     
  5. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mh! Cjui
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    nimependa
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Bora kazi ndio.
    We na huyo mkeo mtakula mawe?
    Ila usimuoneshe mkeo kuwa kazi ni bora kuliko yeye.
    Huwa hatupendi ukweli katika hilo.
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    chezea MSHAHARA na MKE usichezee KAZI.
     
  9. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Oa halafu uache kazi.
     
  10. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    bora mke atii.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Bora kazi!!
     
  12. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    lizzy una akili ww!
     
  13. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    haha, love cant bring food on the table.
     
  14. blackdog

    blackdog Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kazi ni ya muda .... lakini mke si wa muda, kama unataka kwa muda mfupi bora Kazi kama Maisha............................, (Simaanishi Ndoa mke wa msimu yaani kipindi cha kupikiwa ftari!!!!!)
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    huyo mke pia ni kazi. tafauti ni ile kazi nyengine unalipwa mshahara lakini hii kazi ya mke haulipwi na utatakiwa ulipie wewe garama za kutunza familia. kuna kamsemo kanasema "kuumbwa mwanaume ni nusu ya kufeli maisha" hehehe wahenga wetu walikuwa walevi lakini samtaimu walikuwa na kaukweli flani hivi.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo muache kuogopa wasomi ili msaidiane majukumu!
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehe!Asante mwaya!
     
  18. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Zayat, jibu tayari unalo. Sasa wewe unauliza swali gani?
     
  19. S

    Simeon Member

    #19
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    inategemea mke yukoje na kazi ipi!kuna mke aambaye unatamani hata usiende kazini,na ukiwa kazini unatamani urudi haraka,huyu ni zaidi ya kazi!na kuna mke ambaye unatamani kukuche usepe zako job,na unajichelewesha kurudi kazini angalao uvute tym cku iishe, kwa huyu si bora kazi jamani?kadhalika kuna kazi ambazo ni full kuboa unaifanya bac 2,hizi huwezi kuzilinganisha na mamaa!
     
Loading...