Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada nataka kuingiza gari toka south africa boda ya tunduma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gamaha, Nov 9, 2009.

  1. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2009
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Wakuu heshima kwenu.

    Naombeni msaada nimepata vishiringi kidogo nataka ninunue kigari changu toka south africa lkn cha japan, tayari nina jamaa huko ambaye kanipa details zote za kuweza kufikisha gari mpaka huku. lkn sijui kabisa kuhusu mambo ya tax na uingizaji wa gari hasa kwa kupitia boda kama tunduma gari ni ndogo cc 2000 , tafadhali mwenye kufaham chochote kitakachoweza kunisaidia ili nipate mchuma salama na mimi niepukane na purukushani za daladala.

    Wenu mtiifu
     
  2. PlanckScale

    PlanckScale JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wakati umepita, lakini ulifanikiwa kuingiza gari?
     
  3. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2010
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    hapana mkuu nilikuja kubadili mawazo nikaingiza kupitia japan moja kwa moja
     
  4. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwani taratibu za kuingiza magari pale mpakani Tunduma zikoje? Niliwahi kuambiwa kwamba kwenye mipaka ya nchi kavu hakuna usumbufu kama kwenye bandari zetu. Je, hii ni kweli?

    Tafadhalini nielewesheni.

    Ahsante.
     
  5. PlanckScale

    PlanckScale JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Bora ulifanya hivyo, maana maintanance requirement za Japan ziko gradi ya juu kuliko Saouzi.
     
Loading...