Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada naomba

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by benon, Oct 16, 2012.

  1. b

    benon Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    wadau naombeni mnisaidie jinsi ya ku activate bundle kwenye modem ya voda hizi mpya za saa hivi.
    halafu kama kuna msamiria anaweza kunisaidia jinsi ya kuchakachua hiyo modem niweze kutumia line zote. najua wadau mtanisaidia
     
  2. N

    Nyasiro Verified User

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    piga *149*01# halafu utachagua Intanet baada ya hapo chagua bundle unayoitaka. Maelezo ya uchakachuzi ni mengi we search humu.
     
Loading...