Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Nahisi kuishiwa mbinu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, Jun 9, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Sijisifu lakini najijua jinsi nilivyo na moyo wa uvumilivu pamoja na kubembeleza. Wasichana wote niliotumia muda{3} mrefu kuwapata, niligundua kwamba walinikubali kwasababu ya kuwaganda sana, mapenzi hayakudumu, waliniacha wakaenda. Sasa nimebadili uelekeo sitaki tena kusumbuana na mtu muda mrefu, lakini nikitafakari naona hii nayo inaweza kunigharimu. Naomba mawazo yenu, je reasonable time ya kumfatilia msichana ambaye ana +ve response ni upi? Nahis kushindwa na kukata tamaa.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We mwaga sera alafu sikilizia mapokeo utakayopata....akikwambia suburi ntakupa jibu basi subiri.Akileta mapozzz sijui ohhh staki nna wangu mie changanya miguu!
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu labda mbinu zako zimepitwa na wakati kuna hii ya vijana wa kileo wanaita spidi 120 kwenye kona yaani humpi hata muda wa kukataa lol! Inategemea na malengo yako kama wa kujivinjari nae baada ya wiki mbili tambaa zako lakini kama unataka kumuoa we komaa nae hata mwaka it will be worth the wait and effort.
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kama mtu ankupenda wala haya hachelewi... mapema utapata jibu.
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Tatizo mabint hawamaanishi wanachokisema!
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ukiacha kumfukuzia anakuuliza vipi siku hizi mbona hatuwasiliani ? na alishakwambia nina mtu au siko tayari kwa sasa lol!
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Wanawake wa .com wana maana unakutana nae asubuhi, usiku unakula mzigo! .......
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkipewa haraka hawana maana mkicheleweshwa mnadai mnazungushwa.
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Shangaa na wewe!!!!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama hajitambui shur...kama anajitambua hatokuzungusha wala kukupa jibu asilo na uhakika nalo!!
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kuna niliyemfatilia 2yrs, alikuja kukubali lakini baadaye akasema hakumaanisha alipodai ananipenda. Navunjika moyo wa kukomaa kila nikifikiria ile situation.
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hivi mtu asiyekupenda/asiyekuhtaji anaweza akatumia 2hrs kuongea na wewe kwenye cmu,, ukikaa kimya anauliza imekuaje? Ukirudi kwenye mada unaambia "sitaki tu/nna mtu". Siwaelew hawa watu.
     
  13. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tindikali, unaonekana upo very innocent, pole sana usikate tamaa, ngoja nikupe technique, wewe ni mtu smart? msafi, unajua kupigilia pamba? unanukia vizuri? ukimpenda msichana anaangalia vitu vingi sana, mwingine akisikia tu harufu ya manukato yako anakuganda mwingine akiona mkanda na kiatu tu baaasi ushamroga, mwingine akiona mwanaume kavaa shirt ya stripes baaasi karogeka, binafsi nikimwona mwanaume ameshonesha suruari halafu imekuwa paaaana hata kama mzuri vipi huwa simpi nafasi hata ya kumsikiliza...jipende kwanza utapendwa,Nyoa nywele na ndevu zako weka low cut, hii pia inavutia na unaonekana msafi, kuwa mchangamfu unapoongea na hao wapendwa wako, pia wasichana hawapendi wanaume waliozubaa, jokes za hapa na pale zitakusaidia,

    Ya mwisho kabisa, ukiona umemuangaikia msichana sana kama miezi miwili haelekei, kata tamaa tulia kama wiki mbili hivi utaona anakutafuta mwenyewe, maana hatajiuliza ni ake mbona humsumbui tena?
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
     
  15. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli nimekuaminia umejuaje yote haya, ni kweli kabisa wanawake tuko hivo
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Mwanamke wakati akitongozwa anatakiwa aAPPLY kidogo ile nyimbo y MATONYA ft FID Q na cyo azidishe saana ataboa .......
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    thanx kwa ushauri mzuri. kifupi nipo smart na jokes naziweza. kikubwa labda njitahidi kuboresha
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,721
    Trophy Points: 280
    Mh..Tindikalikali...badili swagger!!!!!!!
     
  19. M

    MARUMA J Member

    #19
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wory out! mapenzi, ngono sio chakula just asbsteen tena juna ngoma ! kama wanakukataa wanakusaidia
     
  20. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Umefikiri sawasawa?
     
Loading...