Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:mshahara ngazi ya poss 8-9

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MANAKE MKARI, Mar 13, 2012.

  1. M

    MANAKE MKARI Senior Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Heshima kwenu wakuu. Naomba kwa yeyote anayejua basic salary ya POSS 8-9. Asanteni.
     
  2. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    HIyo grade ni ya Taasis gani au kampuni gani?
     
  3. M

    MANAKE MKARI Senior Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Vyuo vya ufundi kama Mbeya na DIT
     
  4. Mau Mau

    Mau Mau JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2013
    Joined: Dec 30, 2012
    Messages: 503
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Hiyo ni ya TBC Tanzania Broadcasting Corporation
     
Loading...