Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada; meno ya arusha.

Discussion in 'JF Doctor' started by Going Concern, Dec 18, 2011.

  1. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    heshima kwenu ndugu zangu!!!
    namchumba wangu toka pande za arusha, nampenda sana, na kama mungu akipenda very soon atakua mama watoto, ila anameno ya arusha(yameungua). sio kwamba yananiboa ila kama kuna dawa ningependa mnisaidie coz ata yeye anapenda sana meno meupe. shukrani ndugu zangu.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa kwani wewe una makazi hapa A town?????????????

    Bila shaka vitengo vipo kwani pale Njiro kuna hosptali moja ya kanisa ila inafanyaga kazi isipokuwa jumamosi tu na hata pale Kwa Ngulelo kabla ya kufika ile ofisi ya wale mafsadi wa sisiem mkono wa kushoto kama unatokea mjini Arusha na bila shaka utakuwa umepata huduma utakayo mkubwa wangu:
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Nenda SDA njiro au Hapo Mbele ya kwa mrefu kama unaingia town.

    Dakika sifuri tu yatakuwa meupe
     
  4. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    mi niko dar,, ila thnks sana ndugu, mungu akuzidishie .........!!!
     
  5. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Whitedent herbal is concerned!!! 1*3
     
  6. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    meno ya arusha haaaaaaa haaaaaaaaaa
     
  7. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Kichwa ngumu kuelewa au dhihaka?
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Natafuta sehemu watakayobadili yangu meupe yawe kama ya kiarusha.
    Nayapenda sana mie
    OTIS
     
  9. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnunulie grills atapendeza kinoma
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Msafirishe sasa aende huko wanako kuelekeza.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Wana Arusha meno yao mbofu mbofu.
     
  12. vengu

    vengu JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Meno Chiki si arusha tu bali hata geita,singida na mikoa mingine yenye madini flani hivi.
     
  13. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa sielewi yanatambulika vipi,ila nimeshangaa kuona muanzisha thread kayaita meno ya Arusha na kila mtu kayatambua; kama hii thread ningekuanimeanzisha mimi ningeyaita meno yaliyoathirika na maji ya arusha. usinielewe vibaya
     
Loading...