Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye tuta, huyu anaqualify Diploma?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by OKW BOBAN SUNZU, May 3, 2012.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,468
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Wakuu wangu wa kazi, huyu dogo anaweza kupata japo Diploma ya Ualimu chuo cha Serikali?
    Division IV-19
    G/STUDIES-F PHYSICS-S CHEMISTRY-S BIOLOGY-F BAM-S
     
  2. Vegetarian

    Vegetarian JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 566
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    Mkubwa,naomb umpe Dogo pole,kwa utaratibu wa wizara ya Elimu inabidi muombaji JAPO awe na Principal 1 na Subsidiary. Kwa matokeo hayo hawezi pokewa Stashahada ya Ualimu,kama anaweza aombe CCP naona wametangaza nafasi.
     
Loading...