Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye Dell Larirude D610

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Limbani, Feb 6, 2011.

  1. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habari wakuu.
    Nina laptop yangu Dell Latitude D610 betri yake haichaji na pale kwenye icon ya charging inawaka rangi ya orange mara nne then kijani mara moja. Niondoa power source laptop inazima ikonesha kwamba betri ni empty. Nikadhani labda tatizo ni betri hivyo nikanunua mpya lakni bado tatizo ni lile lile. Naombeni msaada kwa mnaujua vizuri.
    Nawakilisha.
     
  2. L

    Leney JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umejaribu kuicharge na charger tofauti na ya kwako? yaani a using a different charger??
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    yaani hizi laptop huwa ni kimeo hasa kwenye power button..jaribu kufata maelezo ya leney..au chaji kwenye laptop nyingine halafu ndiyo uweke hapo kwenye laptop yako na ununue kifaa kabla kuja jua kama ndicho chenye tatizo ita-cost ..kama uko arusha ni pm
     
  4. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    vp umejaribu ku2mia bila kuweka batter ikawaka au ndo inaonyesha hvyo hvyo jaribu na ukiona haiwak ujue charge system ni mbovu sawa fanya hvyo alafu 2ambie
     
  5. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nikitumia bila kuweka battery inawaka vizuri tu, ngoja nijaribu kucharge na another charger
     
  6. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    bado mkuu ndio natafuta mtu mwenye laptop kama yangu niweze kucharge, i will let you know
     
  7. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ahsante mkuu, nipo Moro
     
  8. s

    sandefs JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unatakiwa umwone mataalamu wa IT aliye karibu yako. Tatizo lake ni terminal za betry zilizopo kwenye laptop yako au cmos betry inafeli kufanya kazi, ambayo inasadia software za betry system kuadapt kwenye cpu.
    Fanya troubleshooting ya power na betry setting system.
    Zaidi nipigie.. 0712 27 71 95 mr sande.
     
Loading...