Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenu wataalamu; Toshiba Satellite C655-S5082 screen imevuja.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Thinker96, Sep 7, 2012.

  1. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sasa wataalamu, me nina tatizo kompyuta yangu ndo hvo na ina model hyo hapo, naomba mnipe jinsi ya kupata screen mpya hapa nchini kwetu na bei pia.
     
  2. M

    MOSHIZZLE Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    TUJUZE FULL INFORMATION ZA COMPUTER YAKO, TUPE SIZE YA SCREEN YAKO KWA UHAKIKA KABISA , KIUFUPI TUPE KILA TAARIFA ZA COMPUTER KAMA VILE INAVYOELEZWA IKIUZWA, KISHA KAMA UNAUWAKIKA NA UHITAJI HUO 280,000TSH CASH NITAKWAMBIA MTU WA KUMPA THEN UTAICHUKUWA KWAKE SIKU 5 TOKEA SIKU YA KUMPA PESA.
    ASANTE. EMAIL YANGU NI honestaugustine@yahoo.com kwa info za screen.
     
  3. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    size hiyo 15.6 inch black colour ya machine nzima
     
Loading...