Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa mdogo wangu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Achahasira, Nov 27, 2011.

  1. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .........
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mbona maelezo mengi mkuu mara baba katuacha toka wadogo, mara mdogo wangu anapenda katuni, kwanza nakushauri huyo mdogo wako ni hazina kubwa kama ana tabia za kikatuni mpelekeni Hollywood akacheze sinema hatakuwa tajiri mkubwa atawasaidia wote mtaacha kumtegemea baba mdogo
     
  3. F12

    F12 Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Polen sana lakin si ajabu kwa watoto kuwa na tabia fulani ktk makuzi yake, tabia hzo huwa hazidumu ktk maisha yao na hujitokeza ktk umri fulan wa makuz ya watoto hvo itafika muda tabia hzo zitakwisha na atapitia tabia nyngne lakn kitu cha msingi ni kumuasa asiendekeze tabia kadhaa ambazo ni risk kwake.
     
  4. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    :A S-coffee:
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Sioni kitu wakuu...
     
Loading...