Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA KWA INTERNET ON BLACKBERRY via TIGO!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sajo, May 29, 2012.

  1. sajo

    sajo JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Wadau wa Science on JF,naomba kwa anaeweza anisaidie hili,Nina simu ya BlackBerry,sasa tatizo lake ni kua nikijiunga na bundle ya internet zile service books haziingii katika simu after kuregister,nimejaribu kucheki mtandaoni humu na kwingine nikaona nimepata ufumbuzi(simu yangu ni storm 9530 ya Verizon)..sasa nimeshafanya vyote nilivyotaka ila kilichobaki ni ku-load manually hizo TIGO service books into my phone..nimeshindwa as nilipo sina mtu naemfahamu mwenye blackberry ya TIGO,so naomba kwa anaetumia TIGO BB with bundle(data plan) ya Blackberry internet services,anisaidie kuziback up hizo service books toka kwenye simu yake then anitumie mimi..Inafanyikaje?
    kama una BB Desktop Manager,connect BB yako(yoyote ile) on computer then open Desktop manager then nenda kwenye Back Up then chagua selected data ili usifanye back up ya data zote then mark service books halafu u-back up hizo books,ukimaliza nenda huko ulikoback up(normally ni my documents/Blackberry) then utalikuta hilo file with extension ya .IPD ...cha kufanya ni rename it to Tigo Service books.ipd then licompress to zip folder then Ni PM au tuma thru mwakasege@gmail.com utakua umenisaidia sana..naomba kwa anaeweza na alie tayari anisaidie hizo books,nitashukuru.
     
  2. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu mimi second phone yangu ni BB 9630 ya kampun ya Alltel! Nlivoinunua nlidhani itafaa BIS kawaida nkajiunga na bundle ya voda ya wiki lakini wapi..ikawa kama ww hivohvo! Juz kati nkaweka line ya mtu ya tigo yenye BIS ikaregister na nkapata service books zote ikapiga mzigo kama kawa. Nkajiunga na line yangu ikafaa!! After a two days of using nkachange line nkaweka ya zain,kuja kurudisha ya tigo BIS haifanyi tena kazi!! So I think there's a problem wth these phones! Ila cjaenda tigo! Na kuhusu mtu kukutumia service books haiwezekan coz zipo unique kwa kila device,zangu hazitafanya kazi kwako and vise versa. Labda uende tigo mkuu. Na ukifanikiwa ulete feedback na mm niende huko!!
     
  3. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ila hizo za verizon huwa zinasumbua sana kujiunga na BBm yaani ingekuwa hujanunua nisingekushauri ununue ya verizon!!!
     
  4. sajo

    sajo JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Man service books ni kama vocha ilivyo,sio unique that's why inakubali on any phone..wewe nitumie kama unazo,ikiwork kwangu ntakuelekeza technic nliyotumia,tigo ukienda watakukera tu watakuambia simu yako ipo locked
     
  5. sajo

    sajo JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Verizon wanatumia CDMA teknoloj wkt mitandao mingine mingi ni ya GSM,so books wakizipush zinagoma kuingia automatically which makes them to be loaded manually na kuedit TCP simu itafanya kaz poa..so yoyote mwenye service books za tigo naomba anitumie
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Mkuu mitandao mingi inatumia GSM?
     
  7. sajo

    sajo JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Yeah,mitandao mingi ya simu ni GSM kwamba unatumia line za kawaida,Tanzania TTCL mobile ndo pekee wanatumia CDMA na zantel kwa upande wa modem iliyobak yote ni GSM,hata kwa USA na kwingineko GSM inatumika sana kuliko CDMA
     
  8. sajo

    sajo JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Hakuna mwenye hizo service books anitumie?
     
Loading...