Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA KWA HII LAPTOP(Folder zinajicreate zenyewe)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ENZO, Sep 13, 2012.

  1. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Wadau naombeni msaada laptop yangu inajitengeneza folder yenyewe!! inajirename jina la ajabuajabu kama hivi "0d975b542127f3ca0ed43f4447af" ukiyadelete yanakuja maneno haya "You need permission to perform this action. You are require permission from SYSTEM to make changes to this folder." na ukiyaforce kuyafuta yanajiweka vialama za vikofuli. Ukiyafungua pia yanakuja maneno haya "You need permission to access this folder" ...... Laptop yangu ni HP 2GB Ram, 232hard disk. window7 protected with Avast Antivirus.
    Mwenye idea plzz.
     
  2. N

    Nyasiro Verified User

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hizo folders zinatengenezwa wapi? kama zinakuwa created katika system folders wala zisikupe tabu achana nazo zitakuwa zinatuwa na program muhimu sana ukilazimisha ukafuta unaweza haribu kila kitu. Tumia Unlocker kufuta folder na files ambazo zinaking'ang'anizi UNLOCKER 1.9.1 BY CEDRICK 'NITCH' COLLOMB
     
  3. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Thnx mkuu, zinajitengeneza nje ya system folder ila ndani ya partition yenye system, ukiziacha zinajiongeza. zilikua kama tatu hivi naona sahivi zipo kama sita.
     
  4. KML

    KML JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    una antivirus nzuri??
     
  5. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hizo ni hiden files hazina tatizo lolote kama utataka zisionekane ingia kwenye folder option na uchague dont show hiden folders...
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    yah! iko vizuri,avast 2012. naiupdate daily.
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Ngoja nifanye hivyo,kwani inasababishwa na nn?
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Ngoja nifanye hivyo,kwani inasababishwa na nn?
     
  9. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    inasababishwa virus
     
  10. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hiyo isikupe shida mkuu, wala si virus...ni files za updates za programs mbalimbali au important files zilizotumika wakati wa installations wa program mbalimbali...actually si mara zote huwa zinakuwa na madhara ukizifuta but sometimes zinaweza leta shida ukifuta kwani unaweza kuta kuna program ambazo bado zinategemea baadhi ya files zilizopo humo ili zifanye kazi..
    sasa kama utahitaji ku delete bila kutumia software yoyote fanya hivi:
    - select hili folder kisha right click,
    - properties,
    - click security tab,
    - advanced,
    - kisha click owner tab,
    - click edit,
    - the chagua user account yako (yenye administrator permissions kama unazo zaidi ya moja, kama unayo moja maranyingi hiyo hiyo ndo ina kuwa ni kama administrator account).
    - ukisha select user account click apply then ok, ok hadi mwisho..then delete sasa...!!
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Asante mkuu! nimefanikiwa kuyafuta, pia shukrani kw kunijulisha inasababishwa na nn mana nlikua naumia kichwa.
     
  12. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hebu andka folder path ambapo hayo madude yanakojitengeneza eg: c:/windows/blahblah..... kisha nikupe solution
     
Loading...