Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kwa anayejuwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by emilwayne, Feb 17, 2012.

  1. emilwayne

    emilwayne JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na2mia blackberry bold 9700 and bundle imeisha mdaa lakini na2mia internet bure bila kulipia,hii inakuwaje?
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,687
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    kama unatumia vodacom nenda kwe ofisi zao waambie tatizo lako....watafurahi sana kwa uaminifu wako!
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Lol.....
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    We ulikuwa unataka nini?

    Yani unapata Internet bure wakati bundle imekata tayari
    endelea kuchati tu!
     
  5. L

    LIFE OWNER Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu kuchungulia propera shafti ya hiyo simu yako pengine imekatika ndio mana hilo tatizo limejitokeza.
     
  6. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mi mbona bb yangu 9300 cjiungi na. Bbm bundle na net nakula kama kawa ni mwendo wa light day/wiki.. Tena inaaccess line zote. Though siwezi kutumia bbm n' bb fcbk.. Kula shangwe kakaa
     
  7. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii inajitokeza sana na airtell,lkn itafika muda itakataa
     
  8. c

    cyruss Senior Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu sasa hapo wewe auibi wala kudhulumu ni wenyewe tu na setting zao pengine ni offer ya kimya kimya sasa ww untaka wakate!!! Ila Dhuluma ni haramu.
     
Loading...