Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kutuma maombi ya kujiunga chuo kikuu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mkulima mimi, Apr 21, 2010.

  1. M

    Mkulima mimi JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    please jamani hawa tcu wamefanya maisha kuwa magumu
    1} kujiunga kwa sms sawa
    2) vocha ya tsh 30000 inapatikana crdb
    hakuna mwongozo wowote mwingine??
    crdb wanasema nenda posta au library lakini kote hamna maelezo plz mwenye maelezo ya ziada natanguliza shukrani
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ndio bongo hiyo....
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wizi mtupu huu
     
  4. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2010
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivyo ndivyo website ya TCU inavyoeleza, sasa kama vocha hazipo crdb ni issue ya kuwauliza.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,943
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    maisha bora kwa kila mtanzania!
     
  6. t

    thesonofafrica Member

    #6
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamekurupuka TCU.
     
  7. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wenyewe wanadai ati wanarahisisha, uko wapi sasa huo urahisi uliokusudiwa?
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    contacts ziko kwenye site yao, wapigie.
     
Loading...