Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu vidonda

Discussion in 'JF Doctor' started by mwankuga, Mar 4, 2011.

  1. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Salaam Wana JF,

    Naomba msaada wa kujua dawa au namna ya kufanya kidonda kupona haraka au kukauka.Mimi nina kidonda hakionyeshi hata dalili ya kupona.Tafadhali wakuu,mwenye ufahamu wa mambo hayo naomba mnisaidie.Asante
     
  2. j

    jerry monny Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole mkuu.watu wanaenda loliondo mzee,kajaribu usikate tamaa.pole kwa kuugua.
     
  3. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,651
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kipo sehemu gani ya mwili, umri wako ni miaka mingapi? Na je una dalili zozote za kisukari?
     
  4. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kidonda kipo juu ya goti,mie nina miaka 28.Sina ugonjwa wa kisukari.asante
     
  5. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    asante mkuu
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani ni kidonda chenye chembe ya maradhi ya kansa ama?
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    pole sn. Kn jiran ye2 alkuwa na kdonda kschopona akashauriwa aweke majan ya bangi. Kilikauka wthn 2days! Kilkuw na shmo bt nw kmefnga kabsa. Jaribu uone.
     
Loading...