Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Kuhusu Nokia 5130 (Express Music)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Gbollin, May 5, 2011.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Heshima Kwenu.

    Wakuu kama Miezi Sita iliyopita Nilinunua Nokia 5130 na nimeitumia Vizuri sana hadi kama wiki mbili zilizopita ilipoanza kunisumbua, Ina tatizo la kuzima na kujiwasha yenyewe kila baada ya dakika 7 au kumi. Nilidhani ni Viruse na kuamua kuipeleka nika-iflash na baada ya kuiflash bado tatizo lipo pale pale, Pia nilipojaribu kuangalia imei nimeshangaa kukuta haijakamilika,imeandika hivi (12345610654321?).

    Je tatizo hili linatatulika au ndo simu tayari imekufa niitupe? Naomba Msaada wenu Wakuu.
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole mkuu hapo mpaka utumie kitu inaitwa rpl mpaka ununue ni kazi kdogo na nigarama kiasi
     
  3. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu, Je hicho kitu kinapatikana wapi na gharama zake zikoje? Je kama ni software inaweza kutumika kwenye kutengeneza simu nyingine. Thankx mkuu, Ubarikiwe.
     
Loading...