Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu Chadema TV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by joramjason, Sep 23, 2011.

  1. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi hii TV iko live? Kila ninapoingia kwenye stream yao naona ipo offline please naomba msaada kujua kama ipo live na ni muda gani unaweza kuipata online.
     
Loading...