Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

""msaada juu ya tatizo la kuota vinyama sehem za siri""

Discussion in 'JF Doctor' started by laplap, Dec 2, 2011.

  1. laplap

    laplap Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu naomba msaada ni tatizo gani linasababisha kuota vinyama vidogovidogo sehem za siri esp kwa wanaume
    nawakilisha
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vinaota sehem gani? Ktk tupu ya mbele au ya nyuma?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    i havent came accross this type of disease!
    Kuwa na subira wataalamu wanakupa mjibu sasa hivi!
     
  4. laplap

    laplap Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    vinaota chini ya uume karibu na korodani
     
  5. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Zinaitwa genital Warts na husababishwa na virus anayeitwa HPV type 6 and 8. Hutibiwa hopitalini wahi upate tiba.
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hutibiwa kwa njia ya oparesheni au drags
     
  7. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mhu mbona m sina,chanzo chake nini hao virus?
     
Loading...