Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada juu ya post ya 28/august by isaiah juu ya wanafunzi waliopata mikopo 2012/13

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Njunwa Wamavoko, Aug 30, 2012.

  1. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Jamani naombeni msaada juu ya hili cjui mi ndo ugeni wangu au la?naona thread moja inasema 'waliopata mkopo 2012/2013 bofya hapa' hiyo post ukiifungua inakwambia auko supported,,,JE VIPI NI SPECIAL KWA WENYEJI AU?AU INAONEKANA KWANGU 2 NYIE HAMUIONI?NAWASILISHA!
     
  2. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,587
    Trophy Points: 280
    Hiyo nilishaichongea kwa mods so wameifunga ilikua uzushi mtupu. Thank mods kwa majibu yenu.

    WAKUU TUSIRUHUSU POST UCHWARA KUTAWALA HAPA, KAZI NI RAHISI SANA UKIONA POST HAIELEWEKI NI KUIREPORT FASTA.
     
  3. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    10nx mkuu kwa kazi nzuri!
     
Loading...