Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada::jealous na nchi yangu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Jun 28, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    naombeni msaada,nafikiri nina tatizo kubwa la kuwa na jealous na nchi yangu,
    najisikia vibaya ninavyosikia wageni wanakuja hapa na kufanya mambo ya ajabu,
    kuna thread ipo hapa sasa hivi inasema wakenya wameshateka loliondo kwa babu,
    wanaitangaza ni sehemu ya kenya,
    yaani najisikia kama hilo jambo limeniathiri moja kwa moja,
    jamani naombeni msaada nifanye nini?je hilo ni tatizo kwangu tu au wote?
    lakini ningependa nisiwe hivyo nifanyeje?
     
  2. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hilo tatizo tunalo watanzania wengi,lakini tatizo tumelogwa na aliyetuloga hatumjui, huoni hata m k w e r e hayupo sawa, kwisha habari yetu tukizidi kulala
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    mimi nataka niachane na hilo tatizo nifanyeje??sioni faida yake zaidi ya kujiumiza
     
  4. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pole,sana sana hauna cha kufanya na kinachouma zaidi ni unapoona watu ambao wanatakiwa kuwa responsible kwa hayo mambo they don't give a damn,on the other hand it means you are conscious enough about what is going on around you especially to your country,personally hamna kitu kinachoniuma kama ninavyoona wageni wanavyoofaidika na madini yetu wakati kila siku akina mama wanajifungulia chini mahospitali
     
Loading...