Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Danp36, Jun 12, 2012.

  1. Danp36

    Danp36 JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 1,586
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wana jamii forum poleni na kazi za kulijenga taifa,naomba kuuliza,kuna rafiki yangu mtaani hapa anampenzi wake ambae anatarajia kutangaza uchumba.lakini huyo mwanamke kamwambia ukweli jamaa kwamba,yeye anatokea kwenye kabila wanalo practise fgm{wanakeketa},na wamemfanyia hicho kitendo tangu utotoni,je kuna matatizo gani jamaa atapata?,pia nasikia hawapati hisia kama wanawake wengie.msaada
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Duh!Sina uhakika na ninachofikiri kama ni sahihi,ngoja waje wajuzi watakuambia!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    ina maana rafiki yako hajajigijigi na huyo mchumba wake?
     
  4. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kama jamaa ameambiwa ukweli na anataka kuoa wewe unataka msaada gani? I mean what specifically do you want us to advise?
     
  5. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbona kama amemwambia ni poa tu, hata mtu akikeketwa bado ni mtu na anaweza bado kuwa mama bora kabisa wa familia. Ni utamaduni uliopitwa na wakati na tunapaswa tuuchukie na kuupiga vita kwa nguvu zote ila haimaanishi kuwa waliopitia hiyo kitu tuwatenge, nadhani tatizo lake kubwa ni mama wakati wa kujifungua anapata shida na anaweza kuchanika zaidi na pia mama kukosa hamu ya baba. Tatizo la kujifungua waweza kuchagua upasuaji na ikawa sawa tu na tatizo la mama kukosa hamu ya tendo ni kukaa na kuzungumza nae mkaenda sawa. Asisitishe huo mpango aisee kama wanapendana
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hata akikosa hisia, kutega 'k' jamaa akaburudika si anaweza?
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Sasa si ungeandika heading vizuri!! siyo unaandika msaada jamani ......ovyooo.
     
  8. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwambie aoe tu hawana noma, mie nilikuwa na girlfriend wangu alikuwa amekeketwa lakini sikumuoa kwa sababu dini ilikuwa ni kikwazo na wazazi wake walikataa na wakampeleka nje ya nchi kusoma ili kututenganisha.
     
  9. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    wewe nae......................... Wenzio tunazika, wewe unatongoza.
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hua nasikia wanawake waliofanyiwa fgm hua hawaenjoy tendo la ndoa kama wengine na pia wakati wa kujifungua wanapoteza damu nyingi sana!
     
  11. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Acha longo longo dogo. Kwani ukisema ukweli kwamba wewe ndio unataka kuvuta hicho kifaa kuna ubaya gani?.
    Muda wote ulipokuwa unakula mzigo mbona hukugundua kama mashine ilishachongwa. Leo amekuambia mwenyewe hali halisi unataka kugairi. utoto huo!
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kwanini unachungulia uvungu wa rafikiyo? ?
     
  13. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka mambo hadharan wewe
     
  14. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,019
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Mwanamke aliyekeketwa ana enjoy sex kama wanawake wengine isipokuwa tu uwezekano wa ku-climax huwa ni mdogo sana,ila kadri mnavyoishi pamoja utakuja kugundua kuwa kuna positions ambazo mkizitumia (ukifanya mautundu flani) ana-climax bila matatizo yoyote,pia swala la kuchanika wakati wa kujifungua inategemea na alivyokeketwa kwani wengine wanajifungua bila hata ya kuchanika.
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mabwaku! nitarudi. . . .
     
  16. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nawe umekeketwa
     
  17. d

    dady f New Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Afikilie kwanza kabla ya mamuz
     
Loading...