Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani, nimenyimwa mshahara

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by kipusy, Apr 19, 2012.

  1. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 509
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    MIMI NI MUAJIRIWA WA SERIKALI, NILIPATA DHARURA NIKAONDOKA KITUO CHA KAZI KWENDA DAR BILA RUHUSA YA MWAJIRI SIKU YA JUMAMOSI ASUBUHI, NIKARUDI JUMATATU, JUMANNE NIKAINGIA KAZINI... NIKAKUTA WAHAKIKI WA MISHAHARA HEWA WAMESHAPITA TAREHE 18, APRIL. NA WAMENIANDIKA KAMA MTORO... HAPA KAZINI WAMENIPA BARUA INAYOHITAJI NIJIELEZE. NIKAJIELEZA KISHA WAKANIJIBU NISIRUDIE TENA (ONYO). SASA MSHAHARA WAMENINYIMA NA HUKO HAZINA NA UTUMISHI (dar) WAMENITOA KWENYE PAYLO... NIFANYEJE JAMANI????????????? MSAADA
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kama wameshakupa onyo ndiyo adhabu umeshapewa, sasa wanahitaji maelezo gani tena.

    Anyway, if you got on absent on consecutive 5 days it means you absconded yourself.

    Kinachoonekana ni kwamba wewe mwenyewe umejikanganya sana kwenye hii thread.
    Haiwezekani upewe onyo then unaambiwa utoe maelezo.

    Ninavyojua ni kwamba unatakiwa utoe maelezo ya kosa lako, the management ikiridhika wana determine adhabu unayotakiwa kupewa.
     
  3. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 509
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    nilipewa barua ya kujieleza, nikajieleza kisha wakanipa onyo. sikua kazini siku 3. yaan jmosi, j2 na j3. ambazo ndio siku ya zoezi la uhakiki
     
  4. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,326
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Serikali gani unafanya kazi mpaka Jumamosi na Jumapili. Ni serikali hii ya Tanzania au? Ndio nakusikia wewe. Yaani kutokuwepo Jumatatu ndio kosa sana. Nahisi wewe huna mahusiano mazuri na wakubwa zako ndio maana waamekufanyia hivyo. Hata fununu ya kuwepo uhakiki wa wafanyakazi hukujua wala kuambiwa na wenzako.Jiangalie mahusiano yako na wenzako hapo kazini
     
  5. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Yawezekana ni Polisi huyo. Jamaa hakuwepo lindo
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    acha kudanganya watu wazima, hao wahakiki wapite 18/4 , leo 19/4 ushafutwa payrol? danganya hao hao.
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    pia ww ni mzembe, kama walikuja siku hizo ww hukuwa na taarifa? idara zote kabla hawajapita lazma watoe taarifa ili pia kumbukumbu za wafanyakazi wasiokuwepo kwa sabab mbalmbal ziwekwe vizuri....sasa wwumeondoka na unajua wanakuja?
     
  8. m

    musa julius New Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ulijitakia mwenyewe, kwanini ulitoroka wakati unafahamu utoro ni kosa kubwa ungeweza hata kufukuzwa kazi.
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tafuta bakuli uanze kuomba mitaani tutakusaidia tu kwa ujinga wako
     
Loading...