Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada dawa ya meno yasitoboke

Discussion in 'JF Doctor' started by Kaka', Apr 13, 2011.

  1. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Yeyote anayejua dawa ya kizungu or herbal ya kuzuia meno yasitoboke au kukatika anisaidie
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    piga mswaki kila baada ya mlo
     
  3. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Labda nweke clear, kuna jino lmetoboka af nlienda kwa dokta m1 akaniambia no way unaweza fanya jino lililo oposite na hlo listoboke. Na nmekuwa nkisikia kwamba kuna miti shamba ambayo inaweza enda ua wadudu na meno mengne hayawez endelea toboka.
     
  4. manyoda

    manyoda Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    POLE SANA KWA MATATIZO.
    Nashauri nenda kwa dk wa meno ayatetabulika, kama upo dar, nenda muhimbili watakupima na kukushauri. uko wapi ndugu nikusaidie zaidi?
     
  5. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    npo dar, 1st time nlienda mwdnanyamala n magomen hospitals na kote walnambia same stori.
     
  6. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mafuta ya karafuu ni mazuri
     
  7. folofolo

    folofolo Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana,nunua ile dawa ya meno ya hawa jamaa wa Forever Living ni imetengenezwa na Alovera wanauza 12,000,mimi imenisaidia sana nina tatizo kama lako,na kuna dawa nyinine ya hebal inauzwa pale msikiti wa mtoro Kko nayo inasaidia iko simple sana unasukutua nayo kama mouth wash ni ya maji inauzwa buku tu.pole sana.
     
  8. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    thanx for ur ideas, i ll work on that.
     
  9. p

    pihu Senior Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka gel ya aloevera; ukikata aloevera leave ndani kuna gel fulani; just put it in your teeth inasaidia na imenisaidia 100%; no side effects ever!
     
  10. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    fafanua hapo kidogo, hiyo gel unaitap vp na unaweka ktk jino lilotoboka o n kinga kwa meno yasitoboke..?
     
Loading...