Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Antivirus imeng'ang'ania kwenye computer yangu jamani!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mrimi, Mar 27, 2012.

  1. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Waunguana, mwenzenu mie ndo nishakwama hivyo. ESET Smart Security5 nimekuwa nikiitumia kwa muda sasa ila kuanzia juzi ilikataa ku update kisha ikaandika Maximum Security is not ensured na muda huo huo ikasema Virus signsture database is out of date. Kuanzia hapo kila nikijaribu ku update inakataa na kuleta ujumbe usemao Invalid Password or Username.

    Hii kitu niliicrack so haikuwa na lencense ila kwa kipindi hicho chote ilikuwa ikifanya kazi fresh tu na muda wote imekuw ina update bila shida yotote.

    Tatizo limekuwa kubwa nilipotaka ku uninstall. Kwanza haipo kwenye list ya
    Uninstall or change progams
    (kupitia contol pannel). Ila ipo inaonekana kwenye list ya installed programs (kupitia Start>> All programs) Hata hivyo kuna option ya Uninstall hapo ila nikiiselect inaleta error message:
    This action is only valid for products that are currently installed.

    Hili tatizo ni mara ya pili sasa, last time niliinstall Bitdefender 2012 lkn nilipotaka ku uninstall ikagoma ikabidi nipige chini windows. Kwa sasa natumia Windows 7 Home Premium 64bit.
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    kila antvirus ina remover yake, niliwahi pata tatizo kama hilo nenda website yao download eset remover then run itatoka

    Kama ikikataa itabidi u boot katika safe mode then utoe manual
     
  3. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ngoja nijaribu hiyo option ya kwanza, hiyo ya pili nimeijaribu ikafeli.

    Asante Chief.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,514
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
  5. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna software inaitwa Revo Unistaller fanya kuisearch google then install kwa mashine then jaribu kuitoa tuone na hapo kama itakataa. Ikikuzingua nicheki' nishakutana na tatizo kama lako mzeeeeeeee.............. poaaaaaaaaaa
     
  6. tcoal9

    tcoal9 JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna haja ya kuindoa. Update kwa kuchukua update keys (username na password) toka hii site hhuu.com . hizo key ni trial na huwa wanazibadili KILA SIKU hivyo kila ukiombwa keys basi fungua hiyo site. NB: FUNGUA HIYO SITE KUPITI COMPUTER YENYE ANTIVIRUS TOFAUTI NA ESET. Sababu wao eset wameiblock hiyo site. Au tumia hata simu.
     
Loading...