Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA: Android na symbian phones.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Deejay nasmile, Nov 28, 2011.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wakuu.Nimekuwa nikisikia na kusoma kuhusu simu za android au symbian.But kiukweli sizijui ni simu gani.Na tofauti zake,coz zinaniumiza xana kichwa.Mf nokia 3210 nk ni mfumo gani? Ahsanteni
     
  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    natumia android ya google


    hizo nokia, mmmmnhhhh.. cyo mnato laini kwa kugusa na kufunction.....


    ctak blacjbery wala uchafu gan......labda baadae nitahania iOS
     
  3. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    sijakuelewa
     
  4. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Jaribu kuwa unacheki vitu kama hivi kwenye Google itakusaidia kuelewa zaidi kipi ni kipi.:focus:

    Android mobile ni kama hizi smart phone za HTC,SAMSUNG GALAXY,Motorolla

    Symbian mobile zinatumika na nokia isipokuwa hizi mpya Nokia lumina na N9 ndio hazitumii hizi operating systems.

    Kwakifupi hizo ni operating system zinazotumika katika mobile device ila zipo nyingi kama Apple wana OS zao,BB nao pia na kuna meego na nk.

    Kwa elimu zaidi rejea google.
     
  5. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Symbian os hazitengenezwi tena hivyo simu zenye hiyo system zitakuwa ni zile zilizotoka kabla ya 2010.
    Android ndiyo the next os kwa cm za kisasa baada ya kuipiku windows mobile ya microsoft.
    Hata hivyo ios ya iphone inaonekana kuwa popular ila inatumika kwa simu za apple tu.
    Microsoft watatoa windows 8 hivi karibuni na itatumika kwa PC, tablets na simu, pengine ndiyo itakuwa mshindani wa Android
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa kifupi.
    Symbian ni OS ya nokia.kwa sasa wanatumia meego.symbian ipo so outdated kwenye dunia ya leo,hata hiyo meego bado san kuweza kupambana na OS nyingine.
    android ni OS ya google inayotumiwa kwenye simu kama HTC,samsung etc.
    Blackberry wanatumia blackberry os
    Iphone kuna IOS.
    OTIS
     
  7. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Meego naona inafanya vizuri tu ila tatizo nikwamba apps sio nyingi kama Android ambayo ni open source.
     
  8. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Thanx all.Nimewaelewa vilivyo.
     
Loading...