Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrema na Sharrif walirudisha kadi za CCM?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 5, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Jamani kuna mtu amenigusa kidogo kwa kunihakikishia
    hawa mabwana apamoja na fighting yao ccm awakuwahi kurudisha
    kadi za CCM walipoamua kukiama
    hawa si wahaini wa kisiasa kweli???
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,956
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mama habari ndo hiyo!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    mi nimechoka kabisa

    sijui nkimbilie wapi jamani...yaani huy haramia alipokuwa anatunyanyasa
    2005 na watu kuacha kazi zetu ,,kweli ujafa ujaumbika
     
  4. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #4
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Tokea Augustine Mrema alipopelekwa India kutibiwa kwa msaada wa Rais Kikwete,hatujui sasa Mrema yuko Chama gani,kama yupo TLP au CCM,au kama yupo katika upinzani au vipi.
    Kwa hiyo,ingefaa sasa Ndugu Mrema angetuambia yupo Chama gani. Kwa sababu Mrema sasa hawezi kuvumilia kuona mtu yoyote anampinga Rais Kikwete,sasa Uchaguzi Mkuu utafanyika vipi kama watu wasipojitokeza kumpinga Rais Kikwete? Mrema anawakumbusha watu kwamba yeye aliwahi kuwa shushushu,na kwamba hata sasa labda bado ni shushushu,kwa hiyo,hataki kuwasikia watu wanampinga Kikwete. Hii ina maana gani,kwamba CCJ wawakatate watu wote wanaokuja kwenye Chama chao kutoka CCM?
    Sasa hivi kuna Uchaguzi,Mrema anaweza vipi kuuliza kwa nini Butiku aliongea maneno kumpinga Rais Kikwete?Ndio maana tunasema kwamba Rais akichaguliwa,ni watu wachache tu wanafaidika,ndugu zake,rafiki zake,na watu wengine wachache. Sisi wengine,faida tunayopata ni barabara tu ambayo tunaweza kupita,kama tunayo nauli ya kupanda daladala. Sisi hatutaki mtu aliyepata msaada wa kwenda India kutibiwa,atufundishe jinsi ya kupiga kura. Sasa mtu anachaguliwa na Rais kuwa Waziri,kuwa Mkuu wa Mkoa,kuwa Mkuu wa Shirika;unategemea huyu mtu atasema nini? Atasema,''Nani mwingine zaidi ya Kikwete.'' Lalini sisi siyo lazima tumsikilize mtu kama huyo.
    Kama watu watamchagua Jakaya Kikwete katika Uchaguzi ujao,sawa,lakini mimi hakufanya vema kutsahili kuchaguliwa tena. Amefanya vema,lakini siyo vema kustahili au hata kulazimisha kuchaguliwa tena.
    Jambo muhimu katika Uchaguzi nadhani,mtu unatakiwa tu kumchagua yule ambaye unadhani atashinda,siyo yule unayetaka ashinde,mpiga kura anatakiwa tu kuonyesha anayoi akili ya kujua ani atashinda,na kumchagua huyo.
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Waulizeni wenyewe live waseme wapo upande upi? Si mnafika kwenye mikutano yao au ofisi zao? na simu zao labda pia mnazo?
     
Loading...