Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mr Sugu na Mkoloni Wajiunga Rasmi na CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Jun 25, 2010.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Jun 25, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Muda mfupi uliopita wanamuziki maarufu ndani na nje ya nchi Mr Sugu pamoja na Mkoloni wamejiunga rasmi na Chama Cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA).

    Wanamuziki hawa walikuwa wametangaza kujiunga kwa na CHADEMA leo kupitia vyombo mbalimbali vya habari katika Ofisi za Makao Makuu ya Chama hicho Kinondoni Dar es Salaam.

    Kujiunga kwao kunafanya idadi ya wanamuziki mashuhuri kuongezeka katika kujiunga na chama hicho baada ya Nakaaya Sumari kujiunga hivi karibuni na kutangaza azma ya kugombea Ubunge.

    [​IMG]

    Habari ndio hiyo. Big Up!
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ukijua wa mbele wenzio wajua wa nyuma................
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wasiwe wanafiki tu, wawe wapiganaji wa kweli na wajiandae na mapambano.
     
  4. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    nawapongezaa sana sugu na mkoloni kwa uamuzii huo makini...

    kambii safii sana hiyoo hata kupambana na wale jamaa wa kudhulumuu wasanii(CEG)....
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nawapongeza, kupanga ni kuchagua!...Nakiamini chama hiki, kwahiyo mtu yeyote anaye-attempt kubadilika nampongeza!...Nampongeza sana Nakaaya kwa uamuzi huo pia, na yule ni model katika kizazi cha mabadiliko...Big-up to all who dream for changes!
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nimefurahi juu yao nadhani ni vijana wenye kupenda mabadiriko
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bolded sijui kama hapa vyombo kama ITV TBC Clouds vitakuwepo mana hawa wote wanafiki wakubwa hawawezi kureport hii kitu

    nawapongeza sana wewe wapiganaji wa ukweli sio kwenda kulala
     
  8. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mwanakijiji, Anyisile, X paster, Compaq tunaomba mistari vijana wameshajiunga
     
  9. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2010
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni wakati wa mabadiliko ya kweli na uhuru wa kweli, maisha bora kwa kila mtanzania hayawezi kuletwa na mafisadi wale wale wa chama kile kile chenye uozo ule ule eti kwa ari, nguvu, kasi mpya.Tunawapongeza mr 2 na mkoloni kwa uamuzi huo wa kishujaa.
     
  10. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Safi sana, vijana.
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tanzania itajengwa na majasiri.big up you men.acha wanafuki waoga wa maisha waendelee kuvaa tisheti na kuwatungia nyimbo mafisadi.najua mpaka uchaguzi ufike tutawajua wanafiki aka waganganjaa na wanamapinduzi halisi.bravooooooooooooooooooooooooooooooooo:dance::A S 103::clock:
     
  12. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #12
    Jun 25, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [​IMG]

    ‘Sugu’ akionesha kadi yake baada ya kukabidhiwa na Kaimu Katibu Mkuu na Mkurugenzi wa Mambo ya Nje wa CHADEMA, John Mnyika (kushoto).

    Wasanii ‘the big names ‘ kunako Bongo Fleva, Joseph Mbilinyi ‘Sugu’, Fred Malick ‘Mkoloni’ na Gerald Mwanjoka ’G Solo’, asubuhi ya leo wamejiunga rasmi na Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) na kukabidhiwa kadi zao za uanachama. Tukio hilo limechukua nafasi katika Ofisi za Makao Makuu ya CHADEMA, zilizopo Kinondoni, jijini Dar es Salaam.

    [​IMG]
    Sugu, Mkoloni na G Solo wakionesha kadi zao baada ya kukabidhiwa na kujiunga rasmi na CHADEMA. Kushoto ni kaimu katibu Mkuu wa CHADEMA aliyewakabidhi kadi hizo.

    [​IMG]
    Kaimu Katibu Mkuu na Mkurugenzi wa Mambo ya Nje wa CHADEMA, John Mnyika akifafanua jambo baada ya kuwakabidhi Sugu, Mkoloni na G Solo kadi zao.

    [​IMG]
    Sugu akieleza sababu zilizomfanya ajiunge na CHADEMA.

    [​IMG]
    Mkoloni naye alieleza sababu zilizomfanya achague kujiunga na CHADEMA.

    [​IMG]
    G-Solo pia alieleza sababu zilizomfanya ajiunge na CHADEMA.

    UFISADI! UFISADI!

    [​IMG]
    Kaimu Katibu Mkuu na Mkurugenzi wa Mambo ya Nje wa CHADEMA, John Mnyika, akionesha kwa waandishi wa habari nyaraka za siri kutoka Chama Cha Mapinduzi alizodai kuwa zina siri kubwa juu ya namna ufisadi wa kugawa na kuuza maeneo ya wazi ulivyokuwa unafanyika.


    PICHA: RICHARD BUKOS, MUSA MATEJA
    STORI: AZIZ HASHIM/ GPL
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Thanx for the pics, japo hii maneno tayari imeshawekwa na Gender Sensitive!
     
  14. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,108
    Likes Received: 1,337
    Trophy Points: 280
    patamu hapo na ile nyimbo yake lazma wamzushie case!
     
  15. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #15
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    big up big up .... SUGU AU UKIPENDA MR 2 na wenzako ni haki yenu kidemokrasia kujiunga na chama chochote kile mmetimiza na kufuata kanuni na utaratibu wa katiba ya nchi inavyosema ...... nilishawahi kusema taifa hili iposiku wale wazalendo wa kweli ndio watakao liongoza tunafahamu harakati za sugu na wenzake toka miaka ya 1995 kwenye taifa hili .......... na wameamua kutumia vipaji vyao kuingia kwenye maisha mapya .... MR 11, G-SOLO , MKOLONI hakuna kulala mpaka kieleweke , CHADEMA ndicho chama mbadala wadau wengine endeleeni kuiunga chadema mkono
     
  16. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #16
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    kamanda walikuwepo wasipo riport wanalao jambo na tulitoa nyaraka za ufisadi mnispaa ya kinondon
     
  17. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    These guys have made my jioni better......CONGRATULATIONS wapambanaji wapya....

    Na nawaambieni kagombeeni ubunge sehemu yoyote ile na kitaeleweka tu....haiwezekani nyie wote mgombee hata mmoja wenu asipate....ila mmpambane...maisha ya kitaa mnayajua so msituangushe just in case mungu atawajaalia mkaukwaa uheshimiwa......


    Nice Move...Nice attitude....msiwe kama wale tuwaonao Bongo 5 wamevaa mitisheti ya kijani wakitoa ujumbe mavi kuwa wao wameshachangia nasi tuchangie.....nani aweza ongeza chumvi baharini???????? Yule fisadi Rostam anahitaji kuchangiwa??? tena kwa msg ya jero??? akiamua kusambaza nyekundu alizonazo zinatapakaa nchi nzima....eti nae ni mtanzania?????? Hongereni sana masela..

    ....SHAVU KUBWA
     
  18. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2010
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii habari imeninisisimua sana kwani inaendelea kuitoa CHADEMA kwenye siasa kavu (Hardcore Politics) kwenda kwenye siasa za kisasa zaidi. Obama ushindi wake mkubwa ulichangiwa sana na wasanii lukuki waliokuwa wanamuunga mkono, kuanzia Oprah Winfrey had Jay zee. Haiwezekani kuvutia kura za wanawake na vijana kama ndani ya chama chako hakuna wasanii maarufu wanaovutia vijana na kina mama.

    Haya mambo ya ufisadi yanatuvutia sisi watu wa rika la miaka 35 na kuendelea, lakini vijana wanavutwa zaidi na jumbe zilizo kwenye mfumo wa uburudishaji (edutainment)
    Bravo Mr Sugu,solo, Mkoloni, Nakaaya. Bado tunamsikilizia Afande Sele na Masudi Kipanya!!
     
  19. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Big up vijana mmeonyesha uzalendo wa kweli maisha bila CCM yanawezekana
     
  20. n

    nndondo JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Huku ndio kufanya kwa matendo vijana wadogo ubongo mkubwa, sasa ndio naamini kwamba Mr II amepania kupambana na wababaishaji na Rushwa na uonevu na udhalimu wa nchi hii.

    This is great kwa sababu jambo hili vijana msipolingoa hadi kwenye mizizi basi kizazi chenu pia kitabaki kinanyonywa kama hiki chetu, sisi wazazi wenu tumewaangusha tumeshindwa kuwalinda imebidi mkue kabla y awakati, fanyeni mna baraka zetu mungu atawaongoza. Ni sala tu magoti kwa sana wale wa swala tano salini sana ndio ukombozi pekee wa nchi yetu, tumeshafikishwa pa baya sana ni mungu tu aalikwe kwenye hili ili aendelee kuwatumia watu wake kutukomboa.

    Hii timu ni balaaa wale wajikombi wanaochangia CCM kwa msg wamekwisha kwanza hawajui kutunga pili wamezoea kubebwa wanategemea Kilimanjaro awards kutoka vijana sina la zaidi na ninawaamini kwa sana nyie na dr slaa mkishikana hakika tutasonga mbele
     
Loading...