Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MR II SUGU ameshinda ubunge kwa tiketi ya Chadema Mbeya Mjini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by NkyaR, Nov 1, 2010.

  1. N

    NkyaR New Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :israel:Habari zilizotufikia ni kwamba Joseph Mbilinyi aka Sugu hivi sasa ameshinda ubunge katika jimbo la mbeya mjini kupitia chama cha CHADEMA. Sugu ambaye ni mhasisi wa mziki wa Bongo Flava Tanzania tunamtakia mafanikio mema katika kuongoza Jimbo lake na muziki kwa ujumla.
     
Loading...