Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MR. II Kaandaa Tamasha Kubwa Mbeya Siku ya Fiesta

Discussion in 'Entertainment' started by Observer2010, Jul 8, 2011.

  1. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbunge wa Mbeya mjini, aka Sugu ameandaa Tamasha kubwa litakaloshirikisha wasanii mbalimbali km Mchizi Mox, Mkoloni, Adili na wengineo wengi kwenye viwanja vya Rwanda Nzovwe. Kiwanja ambacho Chadema walifungia kampeni zao za uchaguzi jijini Mbeya. Hilo tamasha litakuwa free kwa yoyote yule na litaanza saa 4 asubuhi mpaka usiku wa manane.

    Hii imekaaje wadau ?
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kwa ngazi yake ya uongozi hatakiwi kupambana na clouds kama hivi...ni ujinga afanyao...
     
  3. M

    Madoido Senior Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo imekaa vizuri sana, we have to be anti virus......fiesta is part and parcel of the virus..big up guyz
     
  4. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mbona nimemsikia Mh. Sugu muda mfupi uliopita clouds FM, akisema kuwa tamasha la Fiesta limewakutanisha tena?
     
  5. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Magari yanazunguka mbeya mjini kulitangaza hilo tamasha la Mr. II.
     
  6. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaha good reasoning, very convincing
     
  7. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hiyo saut ya sugu itakuwa n ya kitambo, kipindi kile yuko nje alipata show ya Fiesta so hyo ilikuwa promo yake. Mbona patamu hapo. Sugu ana mpango kupunguza nyomi la fiesta.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Vijana hao wenye mamlaka,kila mtu anatumia nafas aliyonayo........waache walumbane
     
  9. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    dah iyo imekaa pouwa,alaf hao wasanii cndo wale waliokwama dodoma sugu akawaokoa,kwel fiesta ni mtambo wa kuwanyonya wasanii jiulze msani kama inspecta harun kafanya fiesta ngap alaf leo et anakosa naul ya kumrudsha dar frm dom,ruge ni fsad kwenye huu mzk ama hamjui ni msela wake mkuu wa kaya
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Du hii list ya wasanii imekaa poa sana, lazima watu wataacha kwenda kuwaona akina FA,Dully Sykes, 20%, Mwasiti, Juma nature n.k wakamoune mchizi mox usikute na yule Kali P naye atakupo.
     
  11. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh..tamasha la zilipendwa?? wasimsahau pia Afande Sele, Solo Thang, Inspector Haruni, Zay B, na vijana wa Nyumbani "Uswahilini Matola" wa "Kosa la Marehemu".

    Actually watawapata wasio na viingilio vya kwenda fiesta, na wale wapendao kumbukumbu za...enzi hizoo...
     
Loading...