Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpinzani wa gooogle search huyu hapa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tcoal9, Jun 2, 2009.

  1. tcoal9

    tcoal9 JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2009
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KAMPUNI YA MICROSOFT YAJA NA Bing SEARCH ENGINE ITAKAYOTOA UPINZANI KWA GOOGLE. NIMEIPENDA KWA KWELI.
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Nyama-lize
     
  3. tcoal9

    tcoal9 JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2009
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo umeniacha njia panda mkubwa, Je wamaanisha nini?
     
  4. E

    Ekitarangwe Member

    #4
    Jun 2, 2009
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo msimuogope watuwangu ATAFULIATU
     
  5. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hey iko wapi mbona hakuna link hapa...?au macho yangu yana matege....
     
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mbona hizo search engine ziko nyingi, kama google alianza kama search engine lakini sasa anaoffer email service, web browsing using google chrome, kuna google earth ets so haitakua kitu kipya kwa Ms kuja na hiyo search engine by the way Hotmail was bought by Microsoft na wana search engine within the Live Branding which is part of Ms
     
  7. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mshindani wa google hawezi huwa huyo kwa sasa hivi labda miaka 5 ijayo ndio kuna weza kuwa na wapinzani toka kwa vijana wapya wa silicon valley , siku hizi watu wanatengeneza search engine zinazotafuta vitu specific mfano mimi ni daktari nataka kutumia search engine inayohusu mambo yangu , muuza magari nae vile vile hawa ndio wanaweza kuwa wapinzani wa google siku zijazo
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ndugu umesahau siku za karibuni google wamekuja na google wave
     
  9. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bing

    Ila sijaona tofauti yake na google.... katika mtazamo wangu, ni kiyu kile kile tofauti jina
     
  10. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ila bing wapo juu kwenye image search... hebu jaribu
     
  11. Mnhenwa Ndege

    Mnhenwa Ndege JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2009
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    From mbona kuna search engines nyingi to. ila google ndio wamebobea sana. Google wana services nyingine sana kama gmail,
    search engine,
    1 blog search,
    2 blogger,
    3 adsense( kama advertisement brokers)
    4 Adwords,
    5 Picassa (web album) unapewa 1 GB,
    6 page creator (kutengeneza website)
    7 iGoogle (kutumia simu)
    8 Reader ( kusoma feeds zako kama za hapa JF)
    9 web optimizer
    10 website and blog counter ( kujua visitos wako kwa site)
    11 Google map
    12 Earthgoogle (ni tofauti na google map, maps are static earth google is dynamic & 3D)
    13Talk
    14 Web histiry
    15 calendar
    16 Webmaster tools
    17 Directory
    18 Chrome (ni browser kama internet explorer and firefox)
    19 Images
    20 News
    21 Translate
    22 Alerts
    23 Code
    Nimechoka vidole ila and many more others
     
  12. SnEafer

    SnEafer Senior Member

    #12
    Jun 3, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I beleave after 5 -> 10 years, using google would no longer be safe, google's popularity and its traffic raised a red flag for most attackers good example is gumplar, it attacked google for just few months but it affected millions of people.
    For now few people who knows the real services of google ar no longer using it, like tracking services, if you ar from tz and you load Google , google would lookup your location and redirect u to your appropriet extension like .co.tz.

    As someone mentioned earlier there are many search engines out there.
    ***So take your pick***

    ***Just a single men's openion***

    cheers
     
  13. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2009
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
  14. Kimori

    Kimori JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2009
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo Wolfram|Alpha iko bomba sana sana nafikiri ndiyo italeta upinzania kwa google and other search engines. Nimeicheki iko fit sana
     
  15. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Na google latitude
     
  16. BrainPower

    BrainPower Senior Member

    #16
    Jun 3, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Notice the difference
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

    same search done on bing...

    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

    Nadhani wanatumia almost similar indexing algorithm. Ila Bing wanaendelea zaidi na kulimit results based on relevance. Personally ninatumia muda kidogo kupata relevant results on bing than google. But saying so, google is still force to reckon with.

    Jamani kuna uwezekano na sisi kuja na search engine yetu ambayo ita organise all the unindexed records kwenye taasisi zetu nchini ?
     
  17. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Siyo kitu rahisi kwa kampuni kama Ms ku duplicate efforts kwa kuanzisha product itakayo compete na product zakwake nyingine kama Live Search.

    Nimejaribu kuitumia, lakini hata hivyo page ranking yake si kama ile ya google. The most useful results are not ranked top most of the time.

    But I believe i could be just another useful product out there.... time will tell.
     
  18. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Yah, ni jambo la msingi sana uncle
     
Loading...