Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpinga ufisadi ndani ya CCM ashinda nafasi ya uenyekiti wa CCM mkoa mpya wa Geita

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Oct 14, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Diwani wa kata ya Nzera(ccm) bwana MSUKUMA ameshinda nafasi ya uenyekiti wa ccm katika mkoa mya wa Geita

    Ikumbukwe bwana MSUKUMA aliwahi kuwa mwenyekiti wa halmashauri ya wilaya ya Geita baada ya uchaguzi mkuu

    2010,lakini alienguliwa kwa mizengwe na madiwani wa chama chake ambao ni wengi kwa kumpigia kura ya kutokuwa na

    imani naye, mara tu alipoanza kufuatilia tuhuduma za ufisadi ndani ya miradi mbalimbali iliyokuwa chini ya halmashauri,
    hali iliyo zua mtafaruku mkubwa ndani ya chama chake.

    Amewashinda mwenyekiti wa zamani wa halmashauri ya wilaya ya Geita na diwani wa kata ya Kamena ndugu Ikangala na kada wa siku nyingi wa ccm ndugu Luhemeja.
     
  2. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanajuana wao kwa wao.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hamna kitu hapo.
     
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Gwakisa Gwakisa unatishaaaaaaaaa
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    hahaha mtani hujaona thread husika hadi ukaamua ku comment hii maneno mtaa huu? turudi kule kwa gwakisa hapa ni mtaa wa wafu wenye magamba.
     
  6. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanajuana hao. Tunasubiri kuona moto wake.
     
  7. C

    Concrete JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tafadhari sana, tupe habari kamili, kwa mfano

    1/Alikuwa anaungwa mkono na kambi ipi ya urais CCM?

    2/Mfumo au mtindo wake wa kutoa rushwa ulikuwa ni upi (eg. Rejareja, Jumlajumla, Kimtandao, Chai na vitumbua, Pombe, Wanawake, bahasha, mkono kwa mkono, Simu-pesa)

    3/Kura zikoje?
    4/Matukio ya fujo?
     
  8. Fisadidagaa

    Fisadidagaa JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Usidanganyike,hakuna mpinga ufisadi ndani ya mafisadi,hao ndiyo walewale,tofauti ni kiwango cha wizi tu.
     
  9. G

    GBABA Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    huyo kapotea njia tusubiri muda tu ccm hakuna mpinga ufisadi si mlimuona shulikundo na yule mzee wa simanjiro na mama kilango wako wapi?
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ngoja Ritz aje adadavue,mimi nilikuwa napita tu
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nime heshimu mchango wako mkuu,nikitilia maanani avatar yako pia
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Yeye anachagua wanawake anawapa kadi chumbani.Akimaliza anaita Waandishi wa Habari.
     
Loading...