Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi wangu hataki kunipa tunda, nifanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jeff, Dec 7, 2009.

  1. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wana JF, nina rafaiki yangu ambaye bado hatukufikia hatua ya uchumba,kwa mara ya kwanza baada ya kunikubalia ombi langu,alinisumbua sana kunipa tunda,mpaka tukatana kuachana ndio akakubali kunipa,na baada ya kunipa alisema alikuwa anaogopa kwa sababu hakuwahi kumegwa, na sasa nimeshammega mara kadhaa, lakini hivi juzi tu nimemkumbushia kuhusu kula tunda ameniambia tusiwe tunafanya hivyo tena tusubiri mpaka tufunge ndoa,mana anasema tunafanya dhambi, nami nilikubali lakini kwa sasa naona kukosa kitu muhimu kwani nammiss sana kiasi cha kushindwa kuvumilia,
    sasa tatizo linakuja suala la ndoa bado litachukua muda kama mwaka na zaidi hivi,ina mana muda wote huo nisile tunda langu? nafikiria kumsaliti sasa kwani siwezi kukaa muda wote huo,nifanyeje jamani?
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh, swali gumu!.
    ngoja nikafikirie kwa umakini zaidi, kesho asubuhi dataz ntakumwagia.
    ila kwa sasa kama kweli unampenda wewe vumilia tu.
    kuna watu wanafukuzia demu kwa miaka 2, sembuse wewe na tunda umeshakula?.
    mpwa mvumilie tu, kama kweli unampenda basi "SUBIRA YAVUTA KHERI!"
     
  3. _ BABA _

    _ BABA _ JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hehe mkuu mbona hiyo simple tu yaani hapo kazi na faida ya spare tairi ndiyo inaonekana wazi wazi.....lol......
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kakak huyo wako wala usiwe na haraka namna hiyo utammega mpaka uchoke vumilia baba, hawa wenzetu wanapenda sana kuonyweshwa kwamba unawajali na ku care so vumilia baba
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wa ukweli huyo K. Vuta subira au harakisha ndoa!! unataka kumega megatu alafu!! kama umemis sana fungeni ndoa fasta ili ule halaal!!!
     
  6. D

    Dear Member

    #6
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Vumilia baba,uyu binti ni wa ukweli kabisa,au kama vipi funga ndoa naye now now
     
  7. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135


    yeye mbona ataweza kukaa muda wote...jaribu kuwa mvumilivu...fikiria upande wa pili wa shilingi,naye akifikiria kukusaliti itatokea nini?

    maana pia mademu wengine wanajifanya wana adabu na hawapendi dhambi kumbe wanamegwa pembeni,kwako anakwambia mpaka ndoa.
     
  8. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mpwa mwaka na zaidi si mchezo kukaa bila hiko chakula,kwani nilikubali lakini sasa naona inanishinda,mana kinachofuata ni kumsaliti,ndio mana sielewi nifanyeje hapa
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    oa. ufanyeje ufanyeje, we mpwa inaelekea unataka kudonoa donoa afu uje umwachie nani makombo???
     
  10. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiongozi Kunambi kumbuka kuwa wapenzi sio lazima saana kwenda kitandani,kwenda kitandani ni sehemu ndogo saaana katika issue nzima ya mapenzi,kama mwenzako anaona kwenda kitandani ni dhambi mvumilie mpaka utapojihalalishia,kua mvumilivu kiongozi,na mambo mazuri hayataki haraka kiivyo!!!
     
  11. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kufunga nae sasa sio rahisi kwani hatujajiandaa lolote na mimi ndio natafuta kazi sasa kwa hiyo sina kitu
     
  12. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ma care nampa kama kawa ila tatizo kwenye kumega ndio kanigomea sasa,na mimi namhitaji sana,sina pengine pa kumega kupoteza muda
     
  13. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hilo kumbe umeliona mkuu akishajua nawe unampenda bassi ndio anafanya hivyo,anajifanya ana msimamo kwangu kumbe anamegwa nje,ndicho hasa ninachoogopa anaweza akawa anamegwa na wengine
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    mkuu, umechunguza kwa nini mwanzo alikupa na sasa hivi amekugomea>? au hakuijua dhambi mwanzoni? au ndo 'ametubu'

    chunguza, unaweza kukuta unaibiwa hivi hivi lol

    halafu hilo la harusi, wataka ila ya mabilioni ama niaje, najua ni ngumu kwa sasa hivi lakini kama mpo mkondo huo ada ya ndoa ni kidogo sana that means uachane na mambo ya sherehe,

    otherwise, mkalishe chini umeweleza hatari zilizopo usikie atasemaje.
     
  15. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sio kudonoa donoa bht, ni kweli namhitaji, kwani akindelea kunipa vibaya as long as anajua kuwa nampenda na namhitaji pia,kwa na nilishamega kwa nn asiendelee kunipa tu tufurahie mpaka tutakapofunga ndoa?
     
  16. L

    Ledwin JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2009
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii ni dhambi vumilia wewe
     
  17. F

    Future Bishop Member

    #17
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu Kunambi, umepata msichana/binti mzuri ambaye anatambua kuwa hahitaji kuwa na mahusiano ya kimwili na mvulana mpaka afunge ndoa.

    Ni bahati mbaya kwamba umemshawishi mpaka akalazimika kufanya kitu ambacho moyo wake haukuwa unapenda. Hili inawezekana likawa dosari katika ndoa yenu kwani mkishaoana inawezekana akakumbuka na akakosa kukuamini. Kwa maana ya kuwa kama ulimmega kabla hujamuoa inawezekana ukamega hata wengine.

    Ni bahati mbaya kwa dada zetu kwamba wakati mwingine wakipenda sana wanajikuta wanakubali anachohitaji mpenzi wake kwa kuhofia kumkosea au kumkosa kwani anakuwa hana uhakika wa kumpata mwingine.

    Nakushauri vumilia, na shida ni kwa sababu umeshaanza kumega. Hata tuliooa/kuolewa ndiyo maana tunda linakuwa tamu kila iitwapo leo na unatamani usilikose. Kinachotakiwa vulimilia na fanya mipango ya kufunga ndoa; tunda litakuwa halali yako kila siku (kama utaweza).
     
  18. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145


    Mhh, Ngoja ngoja utakuta mwana si wako. Unaweza ukawa mvumilivu ukala zilizo oza badala ya mbivu.

    Mapenzi yapo ya aina nyingi, kuna mapenzi ya kaka na dada au mama na mtoto, haya huwa hayaendi kitandani. lakini ukimwambia mwezako kuwa mapenzi sio lazima kitandani utakuwa una mpotosha kwani wamechangia damu mpaka akae mwaka mzima bila ya kwenda kitandani!!!??
     
  19. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kama nikishindwa hapo nilipobold? na ndio tatizo lilipo hapo
     
  20. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    wATU WALIOTEKWA NA SHETANI UTAWAFAHAMU TU, KWA KUENDEKEZA UZINZI USIO NA MAANA, KWANI KUZINI NI CHAKULA KWAMA UKIKOSA UTAKUFA? SASA HATA KAMA UKIWA TAYARI UMEOA THEN MKEO ANAPEWA OPERATION NA HATAKIWI KUFANYA TENDO LA NDOA UTAFANYAJE? AU NDO MASUALA YA JOLLY YANAPOCHUKUA MKONDO WAKE? INAWEZEKANA KABISA KUKAA MIAKA ZAIDI YA MMOJA BILA KUMEGA NA HAISUMBUI SANA UNACHOTAKIWA NI KUUKUBALI UKWELI KWAMBA MWENZAKO AMEONA MNAFANYA DHAMBI.
     
Loading...