Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi wangu hataki kunipa tunda,nifanyeje jamani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jeff, Dec 8, 2009.

  1. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wana JF, nina rafaiki yangu ambaye bado hatukufikia hatua ya uchumba,kwa mara ya kwanza baada ya kunikubalia ombi langu,alinisumbua sana kunipa tunda,mpaka tukatana kuachana ndio akakubali kunipa,na baada ya kunipa alisema alikuwa anaogopa kwa sababu hakuwahi kumegwa, na sasa nimeshammega mara kadhaa, lakini hivi juzi tu nimemkumbushia kuhusu kula tunda ameniambia tusiwe tunafanya hivyo tena tusubiri mpaka tufunge ndoa,mana anasema tunafanya dhambi, nami nilikubali lakini kwa sasa naona kukosa kitu muhimu kwani nammiss sana kiasi cha kushindwa kuvumilia,
    sasa tatizo linakuja suala la ndoa bado litachukua muda kama mwaka na zaidi hivi,ina mana muda wote huo nisile tunda langu? nafikiria kumsaliti sasa kwani siwezi kukaa muda wote huo,nifanyeje jamani?
     
  2. F

    FRANKLIN Member

    #2
    Dec 8, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumsaliti sio uamuzi wa busara kwani inakupasa kuwa mwaminifu katika mahusiano yenu,kunambi kama kweli unampenda na untaka awe mwenza wako wa maishani inakupasa kuwa karibu nae sana na kwake yeye anafikiri kuwa hauko mkweli katika mahusiano yenu ndio maana anataka kuacha kukupa tunda.niwazi kuwa mwanaume hupenda sana mwanamke pale tu akiwa hajajamiana na mapenzi hupungua wakisha jamiana hii ni kwa wali ambao sio wanandoa, hivyo uwamuzi wake yeye niwakujilinda ili aweze kudumu katika mapenzi. mimi ninge kushauli kama unampango wa kumuoa hapo unaweza kumubembeleza hadi atakjubari kwani shughuri kubwa ilikuwa mwanzo mulipo kuwa hamjatambuana na sasa wasema umekwisha mmega marakazaa so just muombe na ukimjurisha kuwa yeye ndio mkeo kwa hapo badae ila nakuomba kama hauko tayari kwa kumuoa nivizuri kumuacha mapema sio kummega kisela na kumuacha pia kumbuka kila mtu anahaki ya kuishi apendavyo,mpe uhuru wa kutafuta mwingine sasa na unatakiwa kujua msichana huwa sokoni i mean huwa katika hali ya kupendeza kwenye umri flani hivyo akipitiriza kwasababu yako kumpotezea mda na kumlaghai inakuwa sio poa na nidhambi hata kwa Mungu,wengi humegana kabla ya kuoana na mwisho hutimiza malengo yao hii ni kwa kuepushiana na tamaa mbaya ambayo inaweza kuleta magonjwa na hata kuaribu uhusiano wenu hivyo kuwa makini sana.
     
  3. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe kama unampenda oa tu uendelee kufaidi tunda. Kinachokuzuia kuoa nini? Na kama unataka kumega bila kumpenda au bila kuoa, mbona wako wengi tu wako tayari kumegwa hivyo kama starehe tu. Wewe shida yako kama ni kumega tu, using'ang'anie huyo mwenzio anayetaka kuolewa.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jaribu tiGo atakuwa anakupima huyo!
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Kwiii! kwi kwii!! Masanilo kweli umepinda!!! Duh!!! Ndio maana umechomwa na mwiba kwenye naniiii yako.....
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mpenzi wangu hataki kunipa tunda,nifanyeje jamani?

    lia machozi atakuonea huruma.
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Au ikibidi abake kabisa!
     
  8. B

    Bata Senior Member

    #8
    Dec 8, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    MASANILO:Heshima yako uliojijengea ktk jamii inapotea hivyo hivyo.

    Great thinkers:masanilo anashauri watu wale tigo kweli ni wazo zuri??/

    @MTOA MADA:Wanawake usimpomkamua vizuri lazima akimbie....

    Inaelekea ukuweka manjonjo e kwenda chumvini,na vionjo vingine eg dog style aka kichuma mchicha au wewe likuwa unampa KIFO CHA MENDE TUUU kwani navojua coz labda utamwoa then usimkunje sana manake atakuona mhuni bure.

    Mwambie safari hii akikupa ni ya mwisho,na mgusie gusie manjonjo ya mahaba kidoo kwa mbaaali.

    usimwambie twende ukanipe tunda direct kiivo.....

    we mwambie aje mahome then chumbani mnaongea kidogo kimtindo kisha yeye mwanyewe atakwambia come come baby......

    then mpe kipigo cha kufa mwizi,kama unajua katerero fanya pia atakuwa anakuja kila siku.
     
  9. Guyana Halima

    Guyana Halima Member

    #9
    Dec 8, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna 2 hapo, either amekuona unampango wa kumega forever bila kuonyesha msimamo wowote wa marriage, kwa iyo kaamua kuweka ngumu ili uoe kwanza ndo umege kihaki,, au unasaidiwa kumega ndo mana hajisikii kabisa kumegwa na wewe!! mwenzako kamdatisha!!! Poleeee!!!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu kuna mada kibao wadau hapa JF wakifagilia tiGo! na mwisho wa mijadala yote ilionekana tiGo inaleta heshima kwenye ndoa. Kuna wale wajuvi wa hesabu za takwimu (statistics) walikuja na p value ya 0.0001 significant levels umuhimu wa tiGo kwenye ndoa. Shauri yako kama hujaanza
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    hehehe! Mpwa umekula senksi. Kama bado tutamsaidia tuone kama hatakuja kuomba ushauri hapa!
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    afu apate miaka yake selasini nae huko segerea wakambakue vidume vya mbegu
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    What does that bold mean?
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    consult your TUKI dictionary shemeji
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Hehehe! Shemeji kumbe nawe utulivu sifuri! LOL!
     
  16. B

    Bata Senior Member

    #16
    Dec 8, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu,hapo wewe jitoe kuhusu TIGO ....vipi kuhusu confidence interval na standard deviation,,,,then nenda kwenye standard normal curve...utapata jibu kuwa TIGO sio issue.

    wewe mzee wa data na tungo tata sasa ukijimix kwenye tifo unakosea kaka.

    Vip dadako akiliwa TIGO.....na ukajua ......

    hahahha,teehtethete INAUMA
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nitake radhi shemeji....nimetulia tuli mie
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Sikumbuki mara ya mwisho kuomba radhi ilikuwa lini!
     
  19. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwani lazima kama hutaki kungoja shururua!!!!
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Statistical package iliyotumiwa ilihusisha yote hayo na sample size ilikuwa kubwa sana!

    Dada akiliwa tiGo kwa makubaliano yao mimi kwangu shega na hainihusu!
     
Loading...