Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi wangu ananiomba Nimnyoe nywele za.......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Jul 9, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani hapa mwenzenu pananipa wakati mgumu naomba msaada wenu mwenye uzoefu huu anisaidie.yani kila nywele zikikua ananiomba nimnyoe napiga chenga visingzio kibao mpaka anarekebisha mwenyewe ss icje nikakimbiwa kwa kutotimiza hayo.
    Ushauri tafadhari.
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    nywele zipi hizo...
     
  3. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,682
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    za wapi?funguka
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sasa kwani kigumu hapo ni nini?
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Ukijinyoa mwenyewe unaweza kujikata,sembuse mtu mwingine??????????
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kokudo kumbe we mchoyo ae..
     
  7. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    wewe jinsia gani ni she or he?
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Nywele, nywele, nywele....!! Nywele gani hizo? Embu fafanua kwanza kabla hatujabaka maelezo!
     
  9. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45

    kabisaaaaa mamito! kwanini asimfanyie mtu kitu roho inapenda bana! au bado ni mtoto huyo! ngoja apate wa kumsaidia hiyo kazi
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    halafu mkiambiwa hamko romantic mnatukana mbona kitu cha kawaida tuu tena mara nyingi huishia kwenye game tamu ajabu
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Nahisi atakuwa ni kinda huyu bado hajajitambua.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    nimeipenda hii......
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Ni wakati mgumu kweli si umnyoe na wewe kesho mwombe na yeye akufanzie vile apendavyo wewe umfanzie .....................ukiona yu kimya au naye apiga mkwara basi ujue hiyo kazi mbaya achana nayo...............wala sihitaji kujua nywele za wapi.......nywele ni nywele tu hata kama ni zalio la chawa..............................lol.....................DO UNTO OTHERS WHAT YOU WOULD LIKE THEM TO DO UNTO YOU............
     
  14. Kalamzuvendi

    Kalamzuvendi JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 402
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 60
    Mkubwa upo dunia ipi ya mpz? wenzako tunazisubiria na tunaweka na tar. za kuziondoa we unatoka nduki!!!??? ukikimbiwa usilaumu.
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mmhhhlabda hajazoea hayo mamboNdio maana kaja kuomba ushauri ..Dahhh hopefully hatajitokeza mganga zaidi yake.. maana mambo matamu nayo yakizidi Mmmhhh
     
  16. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Sasa wewe, ikiwa kunyoa tu hizo nywele inakua ishu! Je kwenda chumvini utaweza? kama walivyosema wadau hapo juu, akimpata wa kumaliza hiyo shuhuli usilalame tena hapa JF ''hooo....mpenzi wangu siku hizi anijali tena na wala hataki kukaa na mimi muda mrefu kama mwanzoni''

    Ingawa hujasema ni nywele za wapi, lakini kwa haraka haraka inaonyesha ni za kule sehemu za siri, hilo ni jambo la kawaida kabisa kufanya kwa Mpenzi wako na wala sio kitu cha ajabu, tena hukupwa kabisa kuja kulalama hapa ni vile tu hujui. Hapo ndio utasikia wenzio Wakiji NANGA kuwa wanawafahamu wapenzi wao ''Inn and Out'' unafikiri ni vipi? ndio pamoja na mambo kama hayo unapata nafasi ya KUPERUZI na KUDADISI sehemu nyeti za mpenzi wako.

    Vitu kama hivyo ndio huongeza umuhimu wa mwenza wako pale anapokua bali nawe coz huduma kama hiyo huwezi pata toka kwa yeyote yule zaidi ya mpenzi wako, coz hata kuhudumiwa tu yataka trust ya hali ya juu na sio kuhudumia tu peke yake.

    ZINDUKA WEWE, HAMKA NENDA KAMNYOE FASTA MWENZIO NA USILALAME WALA KUULIZA TENA HAPA.
     
  17. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Nywele si zipo kichwani ? Unless sio nywele !
     
  18. m

    mareche JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wengine tunatamani tuzinyoe na meno we nduki da aibuuuuuu
     
  19. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    mpe akupe,mnyoe akunyoe,ndivyo mapenzi yanavyoenda,kumnyoa mpenzi wako kunaongeza zaidi upendo na uaminifu zaidi katika mapenzi,nakushangaa wewe unayepiga chenga kumnyoa mwenzio,subiri anyolewe na mwingine
     
  20. The great R

    The great R Senior Member

    #20
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MWAMBIE TU UKWELI KUWA INAKUPA SHIDA KUMNYOA.
    Kama bado nii mpenzi tu me ckushauri maana utakuwa unamtimizia majukumu ya mke au mume,na kama kweli mnaplan za kuoana hawezi kukukimbia eti kisa umekataa kumnyoa loh!!!
    Mwambie hayo majukumu ya mke na mume huwezi yafanya now jamani,mwambie unavyojiskia hadi humnyoi asikizingue kabisaaaaaaaaaaaa
     
Loading...