Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpende akupendaye

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SWADO, Jan 19, 2011.

  1. S

    SWADO Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna msemo unasema ' To love is nothing, to be loved is something, to love and to be loved is everything' Ndio maana nimesema mpende akupendae Mapenzi ni kitu cha muhimu sana katika maisha ili uwe na maisha ya furaha siku zote lazima uwe na mapenzi kweli, hizi kesi za Baba katembea na housegirl, mama haouseboy, small house n k. Hazitakuwepo kama tukiwa na mapenzi ya kweli Trust in God, mchana mwema wa JF na mlo mwema ni hayo tu kwa leo.
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmmh wat love gat to do with ziz?ni wimbo tu,thx 4 msg nzuri
     
  3. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thanks for ur advice!!
     
  4. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii avatar yako mh!
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Poa meseji nzuri sana ya mchana hii
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Thank you!:smile-big:
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    NIMEUKUTA KULEEEE GLOBAL PUBLISHERS

    "Yule jamaa anayejiita Nabii Tito ameibuka na kioja cha kufungulia mwaka 2011, Risasi Mchanganyiko linaweka mambo hadharani.

    Tito anayehubiri imani yenye ukakasi katika baa mbalimbali za Jiji la Dar es Salaam, hivi karibuni ametoa kijarida (Risasi Mchanganyiko lina nakala) kinachoeleza kuwa ni ruksa kwa akina baba ambao ni waumini wa mahubiri yake ‘kulala' na wafanyakazi wao wa ndani (mahausigeli).

    Katika nukuu za kijarida hicho, Tito anatoa mfano kutoka Kitabu cha Mwanzo cha Biblia kuwa, Mtumishi wa Mungu Abraham alizaa mtoto wa kiume, Ishimaeli (Ismail) na kijakazi wake Ajili.

    Aidha, katika kijarida hicho, Tito anasema kuwa akina baba kuwaacha mahausigeli wao ni dhambi mbele za Mungu na kusisitiza kwamba, lazima wapewe haki yao kama alivyofanya Abraham.

    Kwa mujibu wa watu waliokisoma kijarida hicho anachouza shilingi za Kitanzania 1,000, wamemponda Tito kwa mahubiri hayo kuwa ni ya upotoshaji huku wakitoa tahadhari kwamba akiachwa, anaweza kuiharibu nchi.

    Mwaka jana, Tito aliripotiwa na gazeti hili kutoa kijarida kingine kinachoruhusu watu kunywa pombe na wanaume kuoa mke zaidi ya mmoja.

    Habari hiyo ilieleza kwamba, mahubiri hayo yalilaaniwa vikali na watu wanaomwamini Mungu ambapo gazeti hili lilikipeleka kijarida hicho kwa Mkuu wa Mkoa wa Dar (wakati huo), William Lukuvi ambaye aliagiza kukamatwa mara moja kwa mtu huyo.

    Cha kushangaza mtu huyo hakukamatwa na badala yake anapeta kwenye mabaa akieneza mahubiri hayo yanayolaaniwa kila kukicha na viongozi wa dini."
     
  8. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mi naona kama unajichanganya, kama ni suala ni kumpenda akupendaye ina maana housegirl wangu akimpenda bamsapu wangu bamsapu naye ampende na mimi nikimpenda houseboy naye anipende.. sasa hizo kesi zitaishaje sanasana ndio zitazidi, si swala ni kumpenda akupendae...
     
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mmh love...........love............loveeeeeeeeeeee............evryday loveeeeeeeeeeeeee.........
     
  10. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tatizo neither of them can be proved! utajuaje umependa, umependwa au mmependana? what if those feelings change?
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mi hata usiponipenda mi nakupenda tuuuu!
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hapo chacha!
    Hajui mapenzi kizungumkuti.
     
Loading...