Motorcade ya Rais wa Marekani Obama !!

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by KakaKiiza, Feb 27, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 8,813
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 48
  2. T

    TOWASHI JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Kaka hata motorcade ya Raisi wetu imetulia. Huwezi jua yuko gari gani! Sometimes anakuwa kwenye ambulance
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 8,813
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 48
    Mkuu baada ya zile zakudondoka jangwani ikabidi waweke maana sikunyingine anakuwa kachoka analala katika ambulence!!
     
  4. d

    dav22 JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    du ya hawa jamaa ni kali ile mbaya
     
  5. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamaa amejaribu kuiga iyo ya oboma ila naic imemshinda 2kianza na zile BMW ...... ambapo zilibidi ziwe spare care na stage car ... vile vile czani kama kuna ndinga yeyote katika izo yenye uwezo wa kudectect izo mambo za ma chemical na kadhalika
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,446
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mkuu umenimaliza mbavu siku nyingine JK hua anapanda mpaka gari za Polisi zile au zile defender za FFU
     
  7. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 499
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Bora apande lile la maji ya washa washa, maana lina tinted ya metal.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    huyu wetu anavopenda kuchekacheka na kugawia watoto pipi ...mbona hata kwa manati unamuuwa tu..kwanza anapenda kuangalia angalia nje
     
  9. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anagonga dripu ya maji taratibu
     
  10. NullPointer

    NullPointer JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 3,163
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 48
    Huo msafara wote hata hayumo... Hao wanasepa unakuta kabaki afu anavaa kilocal tu then anakuja na ka usafiri ka kawaida akiwa amepiga cap na mindevu huwezi kujua
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    imetulia sana
     
  12. O

    Ogah JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,568
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. O

    Ogah JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,568
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Inabidi muangalie HAPA ndio mtaelewa mavitus ya Icadon, Mchaga na Moshe Dayan
     
  14. k

    kayumba JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 654
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Binafsi uwa siafikiani na tabia ya wanausalama wetu kuiga ulinzi wa marais wa nje. Kwa sababu hata ukiangalia level ya vitisho ni tofauti kabisa kwa kila rais hapa duniani. Marais wetu wanaweza kutembea kwa miguu mitaani na wasifanywe lolote na mtu!

    Kwa msingi huo, utaona kuwa kwetu suala la usalama linatumia gharama nyingi sana unneccessry! Ukawii kusikia inaagizwa hata gari ya kugundua shambulio la kemikali!!!! Unacheza na bongo?
     
  15. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    watatembeaje mtaani na kura walizoiba au ushindi wao wa mazabe?fikiria wafuasi wa kiiza besigye wanakutana na museveni mtaani,kibaki akutane na wa odinga,mugabe akutane na wale wa mogani,achilia mbali wa hapa kwetu ambako dr slaa alikubali yaishe kuepusha rabsha,ila nadhani nae akigombea 2015 hatakubali kuchezewa mchezo uleule tena na watu walewale
     
  16. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Gari la msafara na kitendea kazi! Hapana chezea


    08100011_1.jpg
     
  17. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Hapa hapaingiliki.

    Najaribu kukuza picha bila mafanikio natumaini zitasomeka vizuri.

    Kwa picha zaidi tukutane kule kwetu. WALINZI WA ....

    20psiza.jpg
     
  18. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    kwa anayefahamu anielekeze jinsi ya ku-upload picha na size KUBWA ili kuondoa bugudha ya ku-preview
     
  19. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Walinzi wa Julius Malema.

    800xq.jpg

    800xz.jpg
    x800x.jpg
     
  20. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Ndani huwa inakuwa hivi.


    [​IMG]
     
  21. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #21
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Lakini Siku ikifika faili likaitwa na mwenyewe na akaona ni saa njema kumrudisha hayo yote ni bure!!! heheehe
     
  22. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #22
    Jul 26, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ya obama imetulia ila ya jk mara tairi limechomoka mara mafuta yamechakachuliwa mara wamegonga pikipiki hakuna umakini na barabara zenyewe hizi .... mmh
     
  23. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #23
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,044
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duhhh hivi kwnn wanalindwa hivi kwann kusiwe na msafara tu wa gari mbili au tatu Tz ni nchi ya amani
     
  24. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #24
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 21,016
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Pia nadhani kuiga kunawaweka vulnerable kwa wabunifu wa hizo style.Ni bora pia waje na style zao na kuendelea jifua zaidi ,pia wafanye simulations nyingi za matukio yanaweza fanywa katik kumdhuru rais au hata kiongozi mwingine yeyote.Pia kuhimiza mahusiano mazuri katika ya watawala na wananchi, kwani uhusiano mzuri katika ya hizi kada ni ultimate insurance.

    Security is a moving and dynamic settings.Imagine mtu mwenye hasira ambaye katoka nyumbani kwa nia ya kudhuru na hajamwambia mtu nia yake na mlipuko.Hapa hakuna nasafi ya habari ku leak, labda ajibehave vibaya ila kwa kiasi kikubwa naweza fikia lengo.Hapa sijui kama gari la presidaa likianguka mtoni likiwa katik hizi mbio kama litamwacha hai.So dynamism na haiba ya rais kwa wananchi ni ultimate security win.
     
  25. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #25
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,723
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nani mwenye shida na JK . kama hiyo kitu iko ni gheresha tu
     
  26. Mozila

    Mozila JF-Expert Member

    #26
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Gari ya obama mbona inaonekana kabisa..pole sana kama hulijui
     
  27. eddocreater

    eddocreater Senior Member

    #27
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 8
    aisee nimeipenda hii comment yako
     
  28. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #28
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Huyu wetu si lazima atoe kichwa nje kuchekicheki na kugawia watoto pipi
     
  29. D

    D Mnyonge New Member

    #29
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utashangaa kumbe yeye ndo anayekuwa kwenye pikipiki akiongoza msafara.
     
  30. Infantry Soldier

    Infantry Soldier JF-Expert Member

    #30
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Kweli kabisa!
     

Share This Page