Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

More than serious nahitaji mume wandugu

Discussion in 'Love Connect' started by jena, Mar 6, 2011.

  1. j

    jena Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 3
    Wana JF, mimi ni mwanadada na leo nimeona nijitoe muhanga kabisa maana ninahitaji mume/mchumba. Niko tayari kupokea kukosolewa ila kwa yule aliyeko kwenye shinda kama yangu tafadhali ni PM.

    Mimi ni Mkristo ninayempenda Mungu na ninahofu ya Mungu ndani yangu, tayari niko kwenye umri wa kati ya 30-33 na ninahitaji mume wa kati ya 33 na kuendelea. Awe na elimu ya kujitosheleza, mfanyakazi au aliyejiajiri.

    Kabila lolote Tanzania na pia awe Mkristo. Hili swala naomba tu mchukulie kwangu ni kitu halisi hapa sina utani na wala siko kwa ajili ya kumpotezea mtu muda. Na katika hili pia namshikirisha Mungu nikiamini mume/mke mwema anatoka kwa Bwana.

    Na pia kwa wale watakao nishauri na kunitia moyo kwenye hili nawashukuru. Kaka zangu popote pale ulipo na unajiona kweli unahitaji mke naomba uni PM lakini kama ni swala la mzaha au kujaribisha naomba usipoteze muda.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    karibu sana jukwaani dada Jena......nakuhakikishia hapa JF utapata mume mwema.....ila ujiandae kwa masihara lakini usikate tamaa....wapo walio single na wana heshima zao....nakutakia kila la kheri na Mungu akubariki katika jambo hili
     
  3. K

    KITOSA Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah haya vijana wenzangu mie vigezo vimegoma!bibie anaonyesha hana zengwe!kuvutia zaidi weka plain CV!
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mnh,kweli sin a bahati kabisa kigezo cha umri kimentupa mkono me ni under 24
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mdogo sana kua mume!
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa ana vigezo vyote ila ana watoto wawili wa nje.
     
  7. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi niliku tayari uwe mke watatu nadini yangu inaruhusu kuo mwenye dini tofauti. lakini umesisitiza lazima mkristu. ukichenji maindi ni juzee hapa jkwani sio kule PM
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watakuaje wa nje kama hayupo ndani bado??
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Good Jena, you sound very clear and serious safi sana, nakuombea kwa mwenyezi upate mwenza roho yako itulie na utampata tu wala usikonde dada angu!
     
  10. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Jamaa au wewe mwenyewe?
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi nipo singo lakin hapo kwenye RED nimeshafeli, maana huo umri mi bado
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mume anaanzia miaka mingapi?
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    All the best, GOD will show you the way.
     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Akuanzishie sredi au?
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata sijui!Jaribu bahati hiyo!
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kijana
     
  17. CPU

    CPU JF Gold Member

    #17
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Angalia nilivyojibu hapo juu, nishafeli tayari
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    si useme tu kama ni wewe.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Muombe apunguze!Sijaona aliposema there is no room for negotiating!
     
  20. CPU

    CPU JF Gold Member

    #20
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mmmmh! Ingekuwa bidhaa inauzwa ningesema apunguze, sasa hapo anazungumzia fyucha yake. Haina cha mapunguzo
     
Loading...