Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika wa baadae

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kweleakwelea, Jun 6, 2011.

  1. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,149
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    wandugu wapendwa,

    nimeikuta hii pale kwa michuzi juniour nikaipenda....

    JIACHIE

    kichwa cha habari ni mwana umleavyo ndivyo....

    nampa pongezi baba wa mtoto huyu....mie nilishashona kombati na mama watoto....nilipoenda kushona za makinda yangu nikashauriwa niache wakue kidogooooo walau wamfikie huyu dogo....

    I WOULD LOVE TO SEE THIS YOUNG FELLOW IN THE PARLIAMENT WHEN I AM ABOUT TO RETIRE!!

    pamoja sana!!
     

    Attached Files:

  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Dogo kapendeza sana naona anaandamana! LOL
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli mnyika wa baadae kwai ashaanza kuandamana..
     
  4. e

    ebrah JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh hii tam, kweli tuna generations to come!
     
  5. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    I like it very much,i have to find mine.very nice
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Nimekunwa sana! Naenda kumshonea mwanangu!!
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Duh anaonekana atakuwa hodari sana kwa maandamano.
     
  8. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Fundi anayeshona haya magwanda yuko TUNDUMA.nitawasiliana naye niwapatie contacts zake ndiye anayeshona ya viongozi na wana-CDM wengine wanaohitaji VAZI HILI LENYE KUSISIMUA
     
  9. Fungo N.

    Fungo N. JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh naomba contact za huyo fundi jamani kwe ume2pa changamoto
     
  10. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Cmu yake haipatikani lakini usiku nitampata leo uck au kesho asubuhi nitaiweka ufanye mawasiliano naye.Nakuhakikishia jamaa mkali kwa ku-design magwanda, wana-Tunduma wanatoka kwa design za CDM kama kawa.Kesho chaliii
     
  11. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! i like it! kwa mtindo huu hili pepo la ufisadi sasa mwisho.
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kamanda, huyo dogo ni mgambo wa wapi vile?
     
  13. K

    Kwayus Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kamanda Mkuu kikosi maalum
     
  14. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeipenda hii.
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Tukiendelea na style hii, mafisadi wa baadae watapata tabu sana,
    ngoja nami nikamshonee mwanangu pia
     
Loading...