Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika ashinda kesi dhidi yake; Hawa Nghumbi atakiwa kulipa gharama za kesi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yericko Nyerere, May 24, 2012.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Hali ya mambo ni nzuri watu hawana munkari kama ilivyotarajiwa hasa wale wa Chadema ndio wengi na wanaonyesha wana matumaini ya Ushindi,

    Hukumui haijaanza kusomwa tunaelezwa itaanza mida ya saa 3 hivi,

    Polisi kwa mida hii sio wengi sana kwa hesabu hawafiki 50. Kwa ujumla hali ni ya amani kabisa!

    Tutawajuza hatua kwa hatua moja kwa moja toka ukumbini!

    Updates:

    - Basi aina ya coaster lililobeba mashabiki wa chadema ndio linaingia huku likishangiliwa na watu kwa alama ya vidole viwili alimaarufu Amani na Upendo!

    - Naaaaam vijana wakazi (FFU) ndio wanaingia kwenye eneo la tukio wakiwa wamevalia kikazi yani kama Baghdad lakini wapo kwa usalama tu hakuna dalili ya vurugu yoyote hali ni yaamani tu!

    - Kuna mabishano ya hapa na pale kati ya wananchi na wahudumu wa mahakama, watu wanalalamika kuwa mbona mda unakwenda na hawaruhusiwi kuingia mahakamani! Lakini wamefanikiwa kuwasihii na wananchi wametuliza munkali

    - Tunaendelea kusubiri mda ufike tuanze kufuatilia kesi hii!

    - Naaaaam tumeshaingia ukumbini tayari kuanza usikilizaji wa kesi hii uendelee! Tumeambiwa tuzime simu lakini MIMI sitazima mwanzo mwisho!

    - Tunasubiri jaji aingie na jopo la mawakili wa pande zote wapo tayari!

    UPDATES:
    Kuna kichekesho kimejitokeza hapa, yani wakati wakuingia ukumbini kuna mbinu iliyotumika na mashabiki wa CDM kuwabana mlangoni wale wa Magamba na wakashindwa kupata siti kilichofuata ni afande kuwatoa nje, wakati wakitolewa nje kuna mwanachadema mashuhuri akaingia ukumbini na afande akataka kumuunganisha na wana ccm kutoka nje, unaambiwa ukumbi umelipuka na kusema huyo siti ipoo!

    Naaaaaaaaaaam Mh Mnyika ndio anaingia ukumbini anashangiliwa kwa makofi na Pipooooooozi Pawaaaaaaaaaaaaaa!

    Updates:
    Wakili wa Mnyika ndugu Mbogolo ndio anaingia anasalimiana na mnyika waapiga picha wanaendelea kupiga picha!
    Sasa kilichobaki ni kumsubiri jaji tu aingie ukumbini!

    Updates:
    Jambo la kufurahisha ktk kesi hii nikuwa Mh Mnyika na Hawa Ng'umbi wamekaa pamoja na wanapiga stori kweli, hata alipotokea afisa usalama akataka kuwatenganisha mnyika amemwambia haina tatizo watu pipoooooooooooz!

    UPDATES:

    M/Kiti wa CHADEMA na Kiongozi wa Upinzani Bungeni Mh Freeman Mbowe aka Sauti ya Zege ndio anaingia anashangiliwa ile mbaya pipooooooozi


    UPDATES:
    Mpaka dakika hii saa nne kamili bado Jaji haja ingia ukumbini, tunaendelea kumsubiri!

    UPDATES:
    Naaaam jaji ameingia na hukumu inaanza rasmi,

    Jaji anaomba radhi kuwa ataisoma hukumu kwa lugha ya kitumwa! Twendeleeee!

    Updates:
    Jaji anaendelea na mapitio ya mwenendo wa kesi nzima tangu ilipoanza na mpaka ilipo, kimsingi ameanzia kwenye historia ya kampeni,uchaguzi, uhesabuji kura na utangazwaji wa mshindi, sasa anaingia kwenye malalamiko makuu ya mlalamikaji,

    Vuteni subira naripoti kwa kificho maana tumeambiwa tuzime simu na kamera zote za wanahabari!

    Mtanisamehe nitaripoti yale muhimu tu, longolongo za jiji sitaziripoti mda wa kutafsiri lugha ya kitumwa sina!
    Jaji mwenyewe inamsumbua kusoma ana nasanasa tu wakati anaisoma kwenye karatasia utadhani kaambiwa aisome kichwani!

    Bado anaendela kusoma mwenendo wa kesi! Hajaingia kwenye vifungu halisi vinavyosubiriwa!

    UPDATES:
    Naam Hoja ya kwanza ndio inaelekea ukingoni kuna dalili za jaji kuitupa nje! Pamoja sanaaaa!

    HOJA zenyewe ni hizi:
    1)Kwamba Mnyika alimtuhumu kuuza nyumba za UWT
    2)Kutumia Laptop za Mnyika Kuhesabu kura
    3)Kuingia watu wengi wa CHADEMA ktk chumba cha kuhesabia kura
    4)Kuzidi kwa kura hewa 16,000
    5)Kukosewa kwa karatasi za kujumulisha kura (form)


    - Hoja ya kwanza imetupwaaaaaaa!

    - Hoja pili inaendelea na kunadalili za kutupwa nje kwani jaji tayari keshasema hazikutumiwa ila lilikuwa kama ombi tu baada ya kuona za tume zipo slow! Bado anaendelea kufafanua juu ya hoja hiyo!

    - Shtaka la 4 la laptop binafsi limetupwa mbali. Bado moja na la mwisho la Idadi kubwa ya watu kituo cha kuhesabia kura

    UPDATES

    Hoja zote tano zilizo wasilishwa mbele ya mahakama zimetupwa na jaji amemtangaza Ndugu Mnyika kuwa Mbunge halali wa Jimbo la Ubungo, na kumtaka mlalamikaji hawa Ng'umbi kulipa gharama zote za kesi hii!

    Tumeshindaaaaaaaaaaaaaaa samahani kwafuraha nimeshindwa kuwajuza mwishoooooo!
    Pipooooooooozi Powaaaaaaaaaaaaa!
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nashukuru upo eneo la tukio na umeanzisha uzi, uendelee kutujuza sisis tulio mashenzini ambao kwetu JF ni kila kitu.
     
  3. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Thanks sana kaka endelea kutupa matokeo nn kinaendelea hapo!
     
  4. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Asante kwa updates mkuu. Endelea kutujuza tunafuatilia hapahapa mkekani.
     
  5. s

    sanjo JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunasubiri updates za kila wakati mkuu.
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Haahaa ondoa shaka mkuu pamoja sana!
     
  7. K

    KWELI TUPU Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini hukumu imehamishiwa mahakama nyingine? hepu turushie hilo kinagaubaga!
     
  8. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni mahakama gani mkuu ndo niko njiani
     
  9. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kwa sababu CCM walitaka kuvuruga hukumu.
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Mahakama kuu Tz nyuma ya BOT na Wizara ya Mambo ya Kigeni
     
  11. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    UPENDO HILLARY MSUYA (Jaji wa Mahakama Kuu ya Tanzania)



    *Jaji No. 40 (J.40) kulingana na nafasi ya uteuzi wake (Seniority) kwa Majaji Mahakama Kuu ya Tanzania waliopo sasa (bila kumjumuisha Jaji Kiongozi FAKIHI ABDALLAH RHENO JUNDU)

    *KANDA/Kituo cha Kazi: DAR ES SALAAM (Kama ilivyohakikiwa tarehe ya April 5, 2012. Kituo hiki cha kazi na pia namba ya Jaji huyu ki-mpangalio kwa uteuzi wake, vyaweza kubadilika pasipo sisi kuwa na taarifa. Tafadhali fanya uhakiki binafsi. Hatutawajibika kwa kutohakiki kwako huko katika jambo hilo na mengineo yaliyoandikwa humu)

    *Maamuzi ya Mh. Jaji UPENDO MSUYA yanapatikana katika Mahakama Kuu ya Tanzania; Mahakama ya Rufaa ya Tanzania (hasa yanapokatiwa Rufaa hapo); machapisho ya Sheria, maktaba za wanasheria na pia katika blog ya Case Lawyer
     
  12. G

    Gegwaz Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naam,endelea kutujuza kaka!!
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tunakutegemea Kamanda na hata hivyo usisahau picha angalau!

    Kila la Kheri Chama makini kwa wanainchi wake!
     
  14. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    kaka yericko tupo pamoja,unakumbuka jina hili lakini? CHINDWEWE
     
  15. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona naona kama uzi huu umepotea na baadhi ya post hazionekani!!!!
     
  16. m

    maswitule JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwa nchi hii chochote chaweza kutokea hata kile ambacho macho ya binadamu hayawezi tegemea eti. Tunasubiri updates toka kwenu mlioko karibu.
     
  17. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    tupe ma-News! kwa sasa nini kinaendelea?
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    usizime simu ila iweke silence kwani itakapoita ndio utawaju magamba ni kina nani
     
  19. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Walishiriki dhambi ya kumzuia nakumpoka ushindi mwaka 2005 mungu akampa uvumilivu na subira. Akajenga sana hamasa kubwa kwa vijana kupenda siasa na kujitoa kugombea nafasi kubwa kama Ubunge, Vijana wakaanza kufikiria mageuzi na mapinduzi ya mifumo ndani na nje ya chama tawala. Mwaka 2010 wananchi kwa wingi wa ajabu na kwa kishindo wakampa ridhaa ya kuwatumikia na kuwa msemaji wao. Wanajaribu tena kumpoka ushindi kwa mamlaka zao walizo zitengeneza wao na wanadai ni Huru na Haki ila maamuzi wanayaingiliwa na kuwahadaa majaji. Mungu yu mwema atasimama na wengi atasimama na wenye haki ndani na nje ya Mahakama

    Leo furaha ya Ushindi na mageuzi ya Kura itapatikana, Leo furaha ya Ushindi na mageuzi yaweza kuporwa ila hakika wakifanya hivyo watakuwa wanajenga hamasa na ushawishi mkubwa zaidi kwa watu kuunga mkono mageuzi.
     
  20. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuuuuh umempa angalizo zuri kweli.
     
Loading...