Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika anaomba Ushirikiano wenu kwenye hili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by K-killer, Mar 22, 2012.

  1. K-killer

    K-killer Senior Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutoka tweeter;

    Kwa wale wanaotaka kushiriki na kuongeza nguvu ktk kampeni zetu za CHADEMA Vijibweni-Kigamboni wasilianeni na:Kilewo 0714225960/0756091748
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Mbona haeleweki. Anaomba msaada wa fedha, chakula, vinywaji au nini?
     
  3. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijakupata bado anataka nini?
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Itakuwa ni fedha...hivi mnyika ni mchaga naye??
     
  5. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Si upewa telephone number hapo! Kwanini usiwapige na maswali yako ukaelekeza huko? Mbona unapenda kuwa spoon feed kama SIOI SUMARI?
     
  6. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Yaani yeye ndiye anayehitaji msaada halafu mimi ndiyo nimpigie kumuuliza anataka nini? Siwezi nikawa mbuyuyu kiasi hicho.
     
  7. FULLUMBU

    FULLUMBU Senior Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    msaada up na nguvu gan au 2peleke mamluk kutoka dsm
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Utafiti wa Aweda si ulituhakikishia ushindi wa 70%?
     
  9. John Mnyika

    John Mnyika Verified User

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2006
    Messages: 715
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
  10. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Chama kimefilisika hiki, mtatuomba mpaka nguo zet a ndani sasa tuuze tuwachangie

     
  11. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=2]Kutoka tovuti ya Mh. John Mnyika

    Wednesday, March 21, 2012[/h][h=3]Soma, Shiriki na Shirikisha na wengine kuwezesha mabadiliko ya kweli[/h]

    Soma, Shiriki na Shirikisha na wengine: Mabadiliko Arumeru Mashariki (Arusha) na Vijibweni (DSM) yatawezeshwa na wewe, mimi na wenzetu.


    Kesi ya uchaguzi wa Ubunge Ubungo imenifanya nishindwe kurudi Arumeru Mashariki mapema kwa kuwa nawajibika kuandaa ushahidi na mashahidi. Kiroho nipo pamoja na makamanda wengine katika mapambano kuhakikisha Nassari anaungana nasi kupunguza hodhi ya chama kimoja bungeni. Katika siku hizi ambazo nalazimika kuwepo DSM, kiakili na kimwili pamoja na kesi na majukumu mengine ya kibunge naelekeza nguvu katika uchaguzi wa udiwani kata ya Vijibweni Jimbo la Kigamboni Manispaa ya Temeke.

    Marafiki zangu na wote mnaouniunga mkono mlio Arusha naomba muwezeshe uwepo wangu kiroho kwa kushiriki katika harambee ya kuchangia chama itakayofanyika Naura Spring Hotel tarehe 23 Machi 2012 kuanzia saa 1 Usiku. Wasilianeni na Mwigamba 0784815499 au 0713953761 kwa maelezo na maelekezo. Mkishashiriki mnipe mrejesho kuhusu ushiriki wenu kupitia mnyika@chadema.or.tz ili Mungu akipenda nikija Arumeru Mashariki mwishoni mwa kampeni kuongeza nguvu tuweze kuonana. Hakuna Kulala; Mpaka Kieleweke.

    Marafiki zangu na wote mnaoniunga mkono katika Jiji la Dar es salaam naomba mshirikiane nami kwa hali na mali kuhakikisha kwamba Manispaa ya Temeke ambayo ndio pekee katika mkoa wa Dar es salaam isiyokuwa na Diwani yoyote wa kata wa CHADEMA inapata walau mwakilishi mmoja kutoka chama mbadala. Wasilianeni na Kilewo 0714225960 au 0756091748 kwa ajili ya maelezo na maelekezo na mnipe mrejesho kupitia mnyika@chadema.or.tz. Kwa kipindi cha mwaka mmoja cha utumishi wa umma nimeshuhidia umuhimu wa kuchanganya vyama katika mabaraza ya madiwani katika kuongeza uwajibikaji kwenye usimamizi wa fedha za umma katika serikali za mtaa ambazo ndio zinashughulikia kwa kiwango kikubwa masuala ya maendeleo katika maeneo yetu. Tuunganishe nguvu ya umma kuwezesha mabadiliko ya kweli. Shiriki sasa na shirikisha na wengine; Maslahi ya Umma Kwanza.

    John Mnyika (Mb), Mkurugenzi wa Habari na Uenezi (CHADEMA)-22/03/2012
     
  12. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
     
  13. MANI

    MANI Platinum Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,861
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280

    Haya Radhia na Ritz mmeelewa?
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka mkuu tena alisema kawahoji wakazi wote wakasema wataichagua Chadema sasa sijui pesa ya nini tena.
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Radhia Sweety anazidi kushow love kwa Mh Mnyika. Uzi wenye neno Mnyika haumpiti kando huyu mtoto. Usifiche ugonjwa bibie mueleze kwa uwazi JJ anaweza kukuconsider. Ulianza na ohhooo amekata kujibu kwa Diva kama hajoa... Huyo sasa kakuibukia hebu mPM
     
  16. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    vizuri sana
     
  17. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hujalazimishwa kutoa ni moyo Kama hutaki acha.
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wewe utakiwi umuelewe elewa magamba wenzako Kama wassira Mzee wa msitu wa gombe au matunda yameisha huko porini
     
  19. N

    Noboka JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hizo ni mbinu za kujenga chama, kwa taarifa yako baadhi ya wabunge na madiwani wa CDM walishinda uchaguzi uliopita kwa mbinu hiyohiyo ya walalahoi kuchangia na matunda yake wanayaona na hata hawajuti. Mf. Kata ya Vwawa wilayani Mbozi walimchagua diwani kupitia CDM kwa michango ya kuanzia Tsh. 50/= na usafiri wa baiskeli kawaulize leo kama wanajuta, ameweza kushusha mchango wa maendeleo toka Tsh. 15,000/= hadi sh. 5,000 na kazi iliyofanyika ilikuwa ni ileile ambayo makadirio yake yalikuwa Tsh. 15,000/= kwa mtu. Je kama mtu alichangia sh. 200 wakati huo akampata mbunge na leo amesave 10,000 huoni kama kuna hatua hapo? na kumbuka mtu akichangia hizo ndogondogo kwanza ni aina ya kuonyesha commitment hivyo hata kura hawezi kuchakachua. CCM wanatumia mafisadi, CDM inatumia walalahoi wanaotafuta ukombozi. Go on Mnyika, go on CDM mi nitachangia 20,000/= kwa sehemu zote mbili Dar na Arumeru
     
  20. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Chama kinafilisika kwa kukosa wanachama.
    Ukiona chama kinafadhiliwa na watu wawili ujue ndo kaburi hilo.
     
Loading...