Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika ahamasisha wananchi wadai maji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Serayamajimbo, Mar 20, 2012.

  1. S

    Serayamajimbo Senior Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MBUNGE wa Ubungo John Mnyika (Chadema), amewataka wakazi wote wa jimboni kwake kuifanya Wiki ya maadhimisho ya Maji kuwa ya madai ya maji huku akitoa mawasiliano ya Bodi ya mamlaka inayohusika, kwa ajili ya kuwafikishia ujumbe wa suala hilo.

    Mnyika ametoa kauli hiyo juzi kupitia ujumbe aliouandika katika mtandao wake wa kijamii wa mnyika.blogspot.com kwa kumtaka kila mwananchi wa jimbo hilo kushiriki kwa njia mbalimbali katika kudai maji, ikiwamo njia ya kutuma ujumbe wa barua pepe.

    Alisema wakati huu ambapo Taifa linaadhimisha sherehe ya Wiki ya Maji, wananchi wa Ubungo wanapaswa kuitumia wiki hiyo kwa kuwataka wajumbe wa Bodi ya Mamlaka ya Maji Safi na Maji Taka Dar es Salaam (DAWASA) kuyafanyia kazi madai yao katika maeneo yao.

    “Kwa nafasi hiyo natoa mwito kwa wananchi wa Ubungo na wa Jiji la Dar es Salaam kwa ujumla kwamba badala ya kuadhimisha sherehe za maji bila ya maji, kila mmoja ashiriki kwa namna mbalimbali katika Wiki ya Madai ya Maji” alisema Mnyika katika taarifa yake.

    Huku akiandika anuani ya wajumbe wote wa Bodi ya Dawasa kupitia mtandao huo, Mnyika amewataka wananchi hao kushiriki katika hilo kwa lengo la kuwasukuma viongozi hao kufanya kazi ya kuharakisha upatikanaji wa maji kwa mujibu wa sheria, kanuni, mipango na mikataba.

    Maadhimisho ya Wiki ya Maji yaliyoanza Machi 16 Mwaka huu, yanatarajiwa kufikia kilele chake keshokutwa huku yakiwa na ujumbe unaosema “Maji kwa Usalama wa Chakula”.

    Mbunge huyo alitaka maelezo ya matokeo ya ujumbe wa mwaka uliopita uliosema “Maji kwa ajili ya Miji: Kukabiliana na changamoto mbalimbali mijini”.

    Aidha pamoja na wito huo, Mnyika pia aliwataka wananchi hao kuungana kwa pamoja kuitaka Serikali Kuu na Serikali za Mitaa, kuitumia wiki hiyo kutoa maelezo kwa umma kuhusu hatua iliyofikiwa katika kutekeleza miradi ya maji na pia kuharakisha uzinduzi wa miradi iliyocheleweshwa.

    Nimeitoa: HabariLeo | Mnyika ahamasisha wananchi wadai maji
     
  2. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali si nzuri hata kidogo UBUNGO, mbunge wangu Mh. Mnyika keshapoteza dira ingawa siipendi CDM ila nilimchangua yeye na anabakia kuwa muwakilishi wa jimbo langu, Hatumtaki hata kumsikia huku jimboni kwa sasa na ninakuhakikishia asijaribu kugombea 2015, ameimarisha chama akabomoa jimbo lake. Ngoja nikajiandae nitawaletea uozo wa mweshimiwa huyu tokea apewe jimbo hili.
     
  3. s

    sanabana Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ndo umepoteza dira na Magamba wako
     
  4. S

    Shembago JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima atakuwa na shida ndio maana ana "utambulisho wa PILI" Magamba Bwana taabu kweli kweli
     
  5. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna jipya. Ukajiandae unafikiri hapa harusini
     
  6. K

    Kuchayaa Senior Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba na chama chao bwana. wanafanya kila waliwezalo kumkwamisha kijana wa watu aonekane kama hafai.Mnyika kijana mwenzitu ALUTA CONTINUE!Uhuru wa kweli uko jirani.
     
Loading...