Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnenguaji Rukia Bruno afariki dunia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Faith, Aug 21, 2008.

  1. Faith

    Faith Member

    #1
    Aug 21, 2008
    Joined: Jul 9, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MNENGUAJI maarufu wa Bendi ya FM Academia, Rukia Bruno amefariki leo mchana katika Hospitali ya Taifa Muhimbili, Dar es Salaam .
    Lukwangule imehabarishwa na mdau Emmanuel Mrema wa habariLeo kuwa taarifa ya kifo ameipata kupitia balozi Credo aliyejitambulisha kama kaka wa Mwanamuziki Nyoshi el Saadat ambaye mkewe amefariki.
    Katika mazungumzo ya simu alisema shemeji yake alikuwa Muhimbili ambako alilazwa kabla ya kujifungua mtoto aliyefariki wiki moja iliyopita na kuzikwa hospitalini hapo.
    “Habari za msiba za Bruno ni kweli na upo Sinza nyumbani kwa Nyoshi ambako familia ya marehemu ipo katika kikao cha kupanga siku ya maziko ya marehemu yatakayofanyika siku yoyote kuanzia sasa,” alisema Credo.
    Aidha, Bruno alisema hafahamu chanzo umauti wa Rukia ambaye ameacha mume na mtoto mmoja wa kiume anayeitwa Staloni.
    Kabla ya kuwa bendi ya FM Academia mnenguaji huyo alikuwa katika bendi ya Twanga Pepeta, Bendi ya Tamutamu ambazo alijipatia umaarufu mkubwa kutokana na uwezo wake wa kuwapa burudani mashabiki.

    source:http://lukwangule.blogspot.com/

    RIP RUKIA!
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nawapa pole wanamuziki na wapenzi wote wa FM Academia
     
  3. A

    Adeline Siame Member

    #3
    Aug 21, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rest In Peace.
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Rest In Peace
     
Loading...