Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnanenepa sana wadada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maundumula, Jan 10, 2012.

  1. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Unakutana na binti mzuri cute, perfect figure, tumbo hamna shape saafi makalio si haba na kila kitu kingine anacho.

    Unasema ngoja nijikite mazima unatangaza ndoa anakuwa wako.

    Bwana wee hata miaka miwili haijapita binti kanenepa ajabu, na kitambi kina mtoka mvuto hamna tena na anaanza kuwa mvivu hata katika mambo yale ya msingi.

    Mabinti tunzeni afya zenu, punguzeni ma junk food na mnapopewa offer bar msiagize kuku mzima kama uwezo wako ni kula kipaja kimoja ,ukiwa binti hutakiwi uwe na kitambi, na kuzaa sio kisingizio coz Jlo na Angelina Jolie wana watoto pia :biggrin:
     
  2. Black Rose

    Black Rose JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unene huja tu kwa kuridhika wakati mwingine.
    Ukitaka akonde , mpe kashkash za kutosha.
    Ila ujiandae na uso kumporomoka kama ajuza wa miaka mia.
     
  3. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 608
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Tatizo huku kwetu mtu akiwa mnene ndio anaonekana ana 'afya' na anakula vizuri. We huoni hata wanaume mivitambi inavyo ning'inia? Mwendo wa kitimoto, mbuzi foil, kuku na bia changanya na supu ya makongoro, mtori kwa chapati.. We unategemea nini?
     
  4. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 608
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    ..na mazoezi sifuri.
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,779
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hamna cha kurishika wala nini....nikuangalia tuu nini unakula basi na mazoezi kidogo
     
  6. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mimi kwa upande wangu kula ni option!Kwa siku nakula mara moja, ila kama nina amani sina stress nanenepa!Cha muhimu watu tuzingatie mazoezi sana
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yaani kwa sasa nipo 72 kg hzi raha mnazotupa tufanyeje sasa
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Raha ndio mu enjoy ila na gym muende mkatoe mafuta machafu:lol:
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yaani nilikuwa 65 juzi tu hzi holiday hzi zingeendelea sijui ingekuweje? jeans zangu hata hazinienei bwana full hasara
     
  10. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni bora mwanaume awe na kitambi maana kitampendeza, ila sio mwanamke. Kuna wanawake wengine wanafumuka utadhani...
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    ​jitahidi kumuongezea stress mkeo kwa kuoa mke wa pili sidhani ka atanenepa.
     
  12. c

    christer Senior Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    wengine hudhani kunenepa ni dalili za kufanikiwa kimaisha.teeeeeeeeeeh
     
  13. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mwanamke wa kiafrika lazima ninenepe bwana, **** ****, guu guu, nyonga nyonga kweli.
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    72?!

    aisee do something before it's too late..!
     
  15. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    I strongly disagree..!
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Khaaa! Smile anza kufanya mazoezi... Hzo kg ni nyingi asee!
     
  17. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani kila m2 kwa raha zake na starehe zake kama cjalalamika unene wangu unanisumbua wewe tatizo lako ni nn?ila ahsante kwa ushauri,nikizaa pia nibaki vile vile eh?
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kweli shosti huu mvuto unaonipa jeuri hapa mjini usiishe? Nitakuwa sipigiwi hata psiiiiiiiii tena loh
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mwanamke minyama babu
     
  20. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...Vitoto vya tembo
     
Loading...